A7 nhịn ko phải A7 hiền... DIG,CEO sẽ là Gamestop 2

@Lamdt ong thì đầu tư cái đầu buồi gì mà dám nói

5 Likes

Đúng rùi bác, e thấy lắm người cứ nghĩ A7 là lái không bằng ấy. Thế thì chắc chỉ mong tím nhanh để chốt.

Thầy ko phải thần thánh nhưng nhìn được định hướng và tương lai của xu hướng đó gọi là người đi trước, chẳng qua giờ hô hào nên nó lên mạnh hơn trước 1 đến 2 năm, còn ko hô hào thì kiểu gì nó vẫn đạt đến cấp độ giá của nó thôi
lịch sử đã chứng minh rồi

1 Likes

Ông này làm Cl có vẻ hợp hơn.

1 Likes

Vậy ý bác là chú A7 lái ceo để cho bác xả hàng ak.bác đầu tư kiểu gì đấy.bám càng cũng phải sang lên 1 tí chứ.1 ngày hỏi bao nhiêu lần rồi.hàng ngon thì cứ giữ đi.sợ thì bán đi mà sang dig.

1 Likes

hâm mộ tao hay gì ?

chuẩn rồi đồng trí. có khi cổ mà xuống là quay xe chửi lại ngay ấy :))

Mịa. Vào bank đi rồi thấy cảnh. Tao ở đó cả 1/2 trời . tăng thì tăng chút ít, 1%; 2%. úp 1 phát 5%. tăng cao lắm 5-15% rồi chính số lượng cổ phiếu bên ngoài thị trường quá nhiều up sọt. tao chán lắm định sút bao lần; Ngu ngu nên sút xong ko biết mua cái gì - lại mua bank. Cứ thế mà bào dần bào mòn tài khoản.

Bank úp ko biết lúc nào. tây ta bán đồng loạt. mịa.

3 Likes

Bọn bố X5 rồi chia đôi thì bình thường, còn Bank mủa mày lên được 10%, sàn 2 cây thì về máng lợn :))

Vào cm có đọc tiêu đề ko bác. Có cả đôi Dig Ceo đó thôi.

Lượn đi chim, đợi bao giờ sàn được thì hãy vào hót. Mà sợ phải tới 2xx cũng ko có đâu.

Nhìn mặt này rất dễ quay xe lắm.sọc nó cho 2 phiên sàn chắc quay ra chửi thầy và đồng đội ngay đấy.:))

1 Likes

Anh em cầm cổ bđs cứ yên tâm nấm giữ, nhìn lại lịch sử những con sóng bđs, mỗi sóng kéo dài ít nhất 3 năm. Cuối 2022 sóng mạnh nhất!

1 Likes

Anh bớt hỏi và so sánh, để Anh Tuấn lo việc

chúc mừng DIG và bác A7 vượt vũ môn

Thầy a7 làm bọn chim lợn , sọc cháy hết tài khoản rồi , thương bọn sọc quá giờ ăn mỳ tôm qua ngày

CEO DIG L14 siêu phẩm

Sóng này DIG đánh vượt 100, sau đó nghĩ lấy đạn vài phiên rồi phi tiếp!

Gây tiếp đi :slight_smile: DIG 125 còn xa bờ lắm

1 Likes

nhờ bọn đấy mới có cơ hội mua cổ ngon giá rẻ chứ anh