A7 nhịn ko phải A7 hiền... DIG,CEO sẽ là Gamestop 2

Nhiều anh em đã quay lại, kỳ vọng của DIG ngày càng cao, trải qua đợt điều chỉnh này nhiều anh em quyết nắm giữ lâu dài. Tuần sau vượt 100k sẽ phi rất mạnh!

cuối năm nay chăc DIG 200 CEO 150

1 Likes

#L14 #DIG #CEO bộ ba giàu sang và công bằng nhất của thị trường tài chính

1 Likes

51 Likes

Đa tạ đại ca đã soi đường cho e đi

2 Likes

Ngao ô…ô…ooooô …#L14 SIÊU CỔ MAY MẮN CÂN TÀI KHOẢN KHỎI NHỮNG BIẾN ĐỘNG TRÊN THỊ TRƯỜNG, ĐÓ CHÍNH LÀ NGÔI NHÀ CỦA NHỮNG HUYỀN THOẠI, NGÔI NHÀ CHUNG CỦA NHỎ LẺ LÊN CÁ MẬP

2 Likes

Thầy uy tín quá. Em chưa rớt cổ nào

16 Likes

Haha chuẩn bài… tôi bán sạch STB qua múc CEO rồi…

Tuần sau 8x nếu trời đẹp lên đỉnh cũ và thẳng tiến 120

5 Likes

Tôi cũng vẽ chart DIG, CEO 2 tháng rồi đó, và mua gom đúng giá đã đặt trước đó nha. Kỹ thuật cũng có thể dùng để phân tích tâm lý đám đông để ra vào thị trường đó. Với PTKT người ta có thể lăn lộn được ở thị trường FX, vàng, coin hàng chục năm thì thị trường CK có là gì đâu.

1 Likes

Đầu tư là cuộc thi của riêng mình tìm kiếm những chiến thắng lớn bằng lãi kép trong suốt cuộc đời. Nó được quyết định bởi tầm nhìn. Không phải cuộc thi trí tuệ .
Để chiến thắng lớn bằng lãi kép, chỉ đơn giản là nắm giữ cổ phiếu tốt hàng thập kỉ, bí quyết là : 10% chiến thắng lớn hàng đầu quyết định 90% lợi nhuận toàn bộ sự nghiệp đầu tư.

1A

1 Likes

phải thế thôi sếp

Trong đầu tư, nếu bạn nắm giữ cổ phần DN tốt hàng thập kỷ một cách điềm tĩnh, bạn sẽ được chứng sự vĩ đại của lãi kép .

kkk

7 Likes

Đã đến lúc mọi người tin trên cái thị trường đầy lọc lừa này chỉ có A7 là tử tế nhất

2 Likes

Sếp bảo buồn khi cp xuống éo ai hỏi mua đc ko, lúc CE thầy ơi em mua đc ko, chịu

2 Likes

CEO DIG L14 là chiến mã thời nay, LFI mà ra nữa đảm bảo có ngày 4 con này có ngày kéo cả thị trường.

2 Likes

May quá e có cả 3 mã này.vẫn đang chờ lfi lên sàn để có đủ bộ tứ chiến mã này.bác có đoán đc giá lên sàn của lfi bao nhiêu ko để e gom lúa dần

Tôi ko rõ, cò phụ thuộc nhiều yếu tố nhưng định giá của tôi sẽ ko dưới 70k/cp. Kkk

1 Likes

DIG quá ngon rồi. nhịp này chắc lên thẳng 200k nhỉ