A7 nhịn ko phải A7 hiền... DIG,CEO sẽ là Gamestop 2

Wtf con chim lợn này lại khen đểu hả.cút ngay

2 Likes

Cám ơn bác ak

Đanh cho đám soc bán nhà trả nơ

1 Likes

Bọn nó đang chờ cơ hội để Chim đấy em ạ. Cho nó Bank xác luôn

1 Likes

Vâng bác ak.bọn chim lợn này e nhớ tên từng con một.mấy hôm nay cổ lên nên chúng nó ko dám bay ra sủa bậy.chờ đợt chỉnh khác nó lại bay ra cả đàn.tiêu diệt 1 thể cho gọn bác nhỉ kkk

4 Likes

Ủng hộ bác. Chống CL rất mạnh mẽ :)) ae cứ cầm DIG kệ bà CL

Kaka

32 Likes

tử tế nhất TTCK vẫn là Thầy ạ!!!

3 Likes

Ơ con cave này hôm nay lại khen DIG cơ, 200 vẫn còn phi nữa nhé

A7 là độc cô cầu bại trên ttckvm .chu kỳ này mà ko theo thầy 1 lần thi bỏ đánh chứng đi nak

1 Likes

Chuyện ngược đời: Bất động sản từng bị ém hàng, ế hàng sẽ là sản phẩm đầu tư tốt nhất trong năm 2022.

Ông này không là đệ của A7 nhưng nói y hệt thứ A7 đã nói suốt từ hơn một năm qua. Đúng là người đi trước thời đại. Giờ hiểu hơn cái tư tưởng PE của thầy.

1 Likes

Chuyên gia Nguyễn Thành Tiến tư vấn đầu tư bất động sản cho nghệ sĩ Chí Trung | Nguyễn Thành Tiến - YouTube . Chuyên gia Thành Tiến nói y như Thầy

giết sholft , cướp lại , ngoài kia chúng nó cướp hết phần a e rồi , chim lợn bank ngon LPB thoái vốn bán dc 800 cổ đúng trò hề
Cái gì ngon chúng nó âm thầm gom rồi ko bô bô tất cả có ăn đâu
Chứng khoán mà cứ đọc báo nghe chuyên gia giàu chắc thằng trẻ con lớp 5 biết đọc là giàu rồi
Lạm phát gia tăng quý giá nhất là cổ đất
A7 mãi đỉnh

1 Likes

Đáng tiếc mình đã ko nghe thầy sớm hơn dù biết thày nói những điều này từ 1 năm trước.

Chiên za Thành Tiến cũng khăn gói đi học Thầy mà

1 Likes

Giờ vẫn còn kịp đấy. Giờ mới chân sóng chưa rõ ràng. Dự án - đg cao tốc vành đai chưa xây xong vậy nên 5 năm nữa mục tiêu bác tuấn 30 tỷ đô la vốn hoá. Giá hiện tại vẫn x12 . Mà bác ấy mục tiêu như thế e thấy còn khiêm tốn ấy. Giá đất mà cứ tăng thế này khéo 40-50 tỷ đô la trong 5 năm nữa cũng có thể. Giá giờ mua vẫn x20 như thường. Kiếm đâu đc cổ trong thời gian đó x 12-20 đây?!

Tuyệt vời lắm Thầy A7

3 mã
VC7, HMS, PDB nhé