A7 nhịn ko phải A7 hiền... DIG,CEO sẽ là Gamestop 2

Qtrong là doanh nghiệp đồng hành cùng cổ đông lúc khó khăn của cổ phiếu. Nó mới giá trị. Còn nhà ct dùng tiền đi huy động trái phiếu làm dự án có phải tốt hơn ko? Hoặc có thể ct dùng tài khoản nhờ cá nhân khác mua đủ hàng xong có thể mai sau dễ chuyển nhượng hơn. Nhìn xa hơn đi.

3 Likes

image
lạm phát lộ rõ ồiiii, ko nhanh đi mà trú ẩn thì từ bộ Adidas auth cuối năm chỉ còn cái sịp rách thôi, mau lên tàu CEO DIG nào ae

1 Likes

Tiền bơm mới bắt đầu gấm ! Ae cứ bình tĩnh giá săng tăng giá nhà tăng cổ bds phi điên cuồng ! Chỉ mới ngấm gói 350k tỉ một tí thôi ! Sắp tới gói 650k tỉ nữa thi tiền nhiều lắm ! Giàu to ae oi

Kkkkkk

33 Likes

Gía xăng dầu thế này thi lam phát nặng rồi

3 Likes

Con chim lợn mới đi làm ngày đầu ak.chính tả còn viết sai.dám chứ k phải giám nghe chưa.còn ở đây toàn ae nắm dài hạn mày ko cần phải hỏi đểu.biến ngay

2 Likes

Giá đất tăng khắp nơi, cứ cổ đất mà phang thôi bác A7

1 Likes

lượn đi, nhiều anh diệt chim còn chưa xuất hiện lắm. Kêu nhiều lại toác mỏ đấy.

Đầu tư dài hạn thì sao phải sợ chim nhợn? quan tâm đến giá ngắn hạn làm gì? nghi lắm đó…

mua vào có 150 k cp thôi, chứ có mua 5 triệu cổ đâu mà ca tụng

Đây là thời điểm lúc cổ phiếu rơi sàn 5-6 phiên ra tin pct đăng ký mua . A bình thuỷ đã biết tin này là để trấn an cổ đông rồi . Còn ngta mua số lượng đủ cp còn tiền để cho vào doanh nghiệp hoạt động làm dự án. Chứ có phải dùng tiền để chơi chứng khoán như các ông đâu.

2 Likes

đừng ca tụng quá đà

Đúng, dù sao cũng rất cảm ơn bác Cường, đã chặn đà rơi trong lúc nước sôi nửa bỏng. Chứ ko rớt như CII.

https://m.cafef.vn/dang-ky-mua-5-trieu-co-phieu-pho-chu-tich-dig-chi-thuc-hien-chua-toi-150-nghin-co-phieu-20220221194629793.chn?fbclid=IwAR04fSCCJOiMfAIKt5niaRUKMvUljdsCnQL4D0dqO8F8weaFiTCHenPhLOg Đôi bô ad

Nhìn thớt mới thấy, đa số, không muốn nói là hầu hết đàn ông đàn bà nam thanh nữ tú, cô chú anh chị, phụ nữ trẻ con trên sàn…đều ham mê cờ bạc! Hàng cờ bạc DIG, CEO… thực sự có vẻ đẹp và sự lôi cuốn…không thể chối từ! Chơi cờ bạc giàu nhanh chết đẹp!

Dig cờ bạc như thế nào vậy bác? Với bác phím giúp mình 1 con ko cờ bạc theo chuẩn của bác để mình đánh thử nhé. :slight_smile:

1 Likes

Đầu tư dài hạn , đâu có trông chờ pct mua vào

DAH ổn ko thầy

PCT cũng đua ko kịp. Dấu hiệu tốt đấy! PCT sẵn sàng ở đoạn dưới rồi. Ai bán là mất. CP hot nên đâu dễ mua

Sang Bank mà chơi cho đúng dân đầu tư Em ợ, sao VHM vài năm KAC thấy lên nhể ? chú giải thík cho cái ?

1 Likes