A7 nhịn ko phải A7 hiền... DIG,CEO sẽ là Gamestop 2

Ông nói VHM là cổ phiếu tốt, tôi chả thấy tốt chỗ nào cả. VHM là doanh nghiệp tốt thì đúng hơn.
Còn ông vẫn chưa trả lời được DIG nó sặc mùi cờ bạc chỗ nào? Và ai nói ông là tổ chức ko đánh DIG, CEO?

1 Likes

Trình khen VHM thì còn ngu lắm. Chết đói là đúng

27 Likes

loi cu khuyen nghi

9 Likes

Sóng 3 chiết khấu quá hời, k mua đỏ lấy gì bán tím

1 Likes

Mua rồi tím cũng không bán ấy bác ạ.

1 Likes

mày ko cờ bạc mày sang mà mua bank, mua thép đi c.on nhé

VHM mà khen là cổ tốt thì trình chú còn non lắm, non mà còn bảo thủ, học cho lắm vào mà chả áp dụng đc thì vứt

2 Likes

Cơ bản mà quỹ trực đổ bô thì lên cái bàn thờ nhà mày ị à con

2 Likes

quan trọng cái tin đó ra đã chặn đà rơi của cp, thể hiện sự quan tâm của blđ với cổ đông, còn bh ra tin cũng có ý nghĩa gì mấy đâu, chỉnh chung theo thị trường thôi màtt

Chắc mới học nghề vào phán.

1 Likes

Đi chim thì có kiến thức tí, cty ck mướn khóc thuê lương 5tr thì chỉ đc loại chùi đí.t vô dụng này thôi kkk

Nói về tuổi và tuổi nghề thì chắc cu ko dc như anh. Giọng điệu thì non toẹt. bô Tây vị khác mùi đấy. Đọc sách cho lắm vào.

Éo gì m cứ phải bưng bô cho bọn quỹ Tây, nếu v thì m đi mua chứng chỉ quỹ Tây luôn đi cho nó đổ vào đầu. chứ cần éo gì phải tự cầm tiền đi là liếm lấy số má cho mệt v. Cổ chỉnh tí là vùng lên cắn, hèn éo tả đc.

Kêu VHM là hàng tốt mà éo bao giờ hút được tiền?? thế tốt chỗ nào??? Tự ông mâu thuẫn à?
Còn cổ dek nào chả có lái, ông lại nói VHM chưa bao giờ bị lái đi mà kêu nhào nặn rồi chết với Tây?
Vô sòng bài rồi chê bàn pocker là cờ bạc? Ông càng nói càng chứng minh dek biết gì về chứng khoán cả.

Chuyên upbo NDT. PCT DK mua 5tr cổ DIG. quay sang múc dc 100k cổ. Ảo vch

Hâh múc CEO sàn ngon quá.

Báo cáo Thầy A7, Em vừa full DIG và CEO

1 Likes

Vhm hô cho sang cái mồm thôi. Chắc nhỏ lẻ ko dám mua đâu

Mới múc CEO, ô la la , phái phái

VHM báo lãi khủng 40k tỉ. Cao nhất trong lịch sử. Mà cp ko tăng đc. Thì đến lúc nào cp mới tăng đc? NDT chờ thông tin gì tốt hơn nữa??

1 Likes