A7 nhịn ko phải A7 hiền... DIG,CEO sẽ là Gamestop 2

Bđs vẫn là cứu cánh của TT.

:sweat_smile:

3 Likes

thơm ngon

ờ mezing good chóp a7 . tuyệt vời

1 Likes

đúng là xích Thố mà A7 vẫn hay dạy đây ạ, bác làm bài thơ hay quá

1 Likes

Với tôi CEO DIG L14 càng gặp nhiều chim lợn thì lại càng nhiều đứa ngoài kia thèm khát, ae giữ chặt hàng là OK!!!

Xích thố kén chọn anh hùng thầy ạ

Quân sọc chạy tán loạn

1 Likes

Chúc mừng những cổ đông trung thành Dig, Ceo, L14, trong đó có em :slight_smile: chân sóng đây rồi. mừng rơi nước mắt.

2 Likes

Đi du xuân đi đại ca, kệ cha chúng nó

Vãi lúa, đỉnh cao của sự “nâng bi” là đây. HIHI

2 Likes

**Em ủng hộ các game stop đốt cháy hết các kho hàng Short lậu anh …giống bên Mỹ, các tổ chức lớn short phải đầu hàng ! Mà Mỹ thì luật cho phép cõn bên VN thì các kho short lậu thao túng thái hoá và phạm luật nhé anh Mỹ **

1 Likes

A E đoàn kết để cho bọn sọc biết mùi máu + nước mắt đê!!!

AE chuẩn bị tổng tiến công rồi ! Chúng nó chống lại thiên thời tất sẽ diệt vong ! Mua vào giá sáng nay của DIG , CEO , L14 và tắt bảng điện tử rồi đợi 1, 2 năm sau mở ra xem lại . Kệ cho tụi nó xọc , lái , bán khống , tạo scandal dìm hàng . Khi không có ai chơi thì tụi nó tự lượn đi chỗ khác để nguồn nước nó được trong hơn !

các bác cứ tung hô thôi nhé, chứ đừng sống 2 mặt là được, nay tăng thì tung hô, 1 2 hôm chỉnh lại quay ra chim lợn. Chơi hàng theo A7 phải biết bánh bơ. Chứ cứ nay nọ mai kia thì đừng có vào.

Luot mai ma khong thay chim lon vao cmt

Đã ôm được CEO, DIG rồi thì nhắm mắt, nằm im hưởng thụ và mơ về việc lái du thuyền ra Vịnh Hạ Long ngắm dàn biệt thự của CEO, rồi qua Sông Sài gòn ghé vào Long Tân chọn bừa đi chục căn để thuê bọn Sọc về cắt cỏ tỉa hoa…

8 Likes

tham lắm :))

Mấy hôm sàn bị bọn chim lợn chửi cay thật. Chốt lại 1 câu là cả cái thị trường này ko ai tử tế như A7. Cao thủ thấp thủ phím hàng mà dính sàn là mất hút chỉ có mình A7 dù thế nào vẫn đứng lên bảo vệ ae. Bảo sao ae bảo dù A7 có lừa ae vẫn tin A7 vì làm gì còn ai hơn nữa mà tin !

3 Likes

tôi 120, 100 đây, ae đồng lòng thôi. sao phải xoắn ông nhỉ?

2 Likes