AAV doanh nghiệp BDS dưới giá trị nhiều lần- Tầm nhìn 2021-2025

kệ đi a, để chim lợn chê nhiều T+ rụng hết nhẹ tàu sớm chạy, chứ ù lì mãi e buồn ngủ quá a ạ kkkkkk

bác @Richdad_Nguyen thì quá uy tín r, mai em theo luôn. vốn hoá có 1k tỉ mà có dn 500 tỉ 1 năm đều chưa kể 90ha đất rồi abc xyz thì sao mà phải chê :)))

Mai có thêm tiền về em lại ủn lên tàu thêm theo bác, chim lợn hôm nay thấy im ắng lạ thường :sunglasses:

Biểu đồ dòng tiền thông minh để mai kiểm nghiệm

Cơ hôi x2 tài khoản với VCR cho 2 tháng cuối năm các bác tham khảo nhé hehe

1 Likes

Con này tốt tiếc là mình ko còn tiền

1 Likes

Chuẩn bị aav có hợp đồng lớn sắp công bố, k vào nhanh ce liên tục. Target 5x

Haha, tôi còn biết aav hợp tác với ông lớn nào, giá trị hợp đồng, khâu cuối cùng thành phố ok là thông báo thôi, rất sớm

1 Likes

bật mí đi bác ơi, room cổ đông AAV cũng nên biết trước media chứ

OKE BÁC AAV nắm hết 2022 x2 thôi các bác, năm nay thì chỉ là sóng kỳ vọng chứ bctc quý 3 ra hàng tồn kho vẫn chưa triển khai các dự án.

Mấy ông nghĩ ngắn cứ gào lên phrl là bẩn nọ kia mà chả phân tích dn. GIL đang 70 phrl giá 35 bọn ngâu chửi loạn xạ, lái bơm đểu bán về 4x, giờ nó 7x sau chia tách bao gồm cả 20% cổ tức cp tức là x3, x4 công ty mẹ rồ. Đám ngâu bị lừa bán giá 4x chắc muôn đời chết thôii

1 Likes

Xem báo cáo tài chính AAV: Tồn kho đầu năm 18 tỷ, tồn kho cuối quý 3 16 tỷ thì lấy hàng hóa gì để bán? Người mua trả tiền trước đầu năm 6 tỷ, cuối quý 3 là 0.6 tỷ chứng tỏ chưa có nhiều hợp đồng mua bán nhà. Doanh thu và lợi nhuận quý 4 thế nào thì anh em tự hiểu

NLG nó lên do tồn kho bất động sản của nó tăng từ 11.000 tỷ lên 17.000 tỷ tức là nó có hàng để bán ra nên doanh thu và lợi nhuận dự kiến quý 4 này sẽ tăng đáng kể

nó mà thông tin hết thì ko có giá này mà mua đâu bác nhé.Giai đoạn tù mù là giai đoạn ngon nhất

1 Likes

Ok nhưng cũng cần biết lúc nào nên vào bạn ah vì mình có nhiều cơ hội lựa chọn mà

Sắp công bố hợp đồng lớn

Hợp đồng với bên có chứ “U” đầu tiên nhé

AAV sập hầm rồi kìa , ngồi đấy mà bốc phét

1 Likes

lên ko thấy đâu, giảm là thấy ngay bác :)))