ABC cổ phiếu công nghệ cổ tức tiền mặt 200%

oki Bác nhé, SGP vẫn giữ từ hồi 18 mà

chuẩn bài bác ak, cổ phiếu chất lượng cao như #SGP nhìn giao dịch là biết, cô đặc phiên chỉ trăm nghìn cổ phiếu, cố phiếu có lái quẩy là biết ngay giao dịch thanh khoản ngày cả triệu cổ phiếu. Đúng siêu cổ 2024 gọi tên #SGP

3 Likes

CỔ PHIẾU LÀM THẬT ĂN THẬT. liên tục ký kết những hợp đồng ngon lành trong nước. giá ư phải 50 cuối năm nay cho ai nắm giữ lâu dài #SGP

Quả này thì sóng cảng biển kéo dài rồi. Hết công nghệ dờ là đến cảng biển. #SGP mục tiêu 60k hết quý 3. Anh em lưu tin nhắn của mình lại xem đúng k nhé.

2 Likes

Anh em cho mình hỏi với tình hình này thì #SGP phải lên giá 60 hay 70 đoạn tới đây. Đúng là cổ tươi tiền thật.

Sóng lớn ngành cảng biển | TheLEADER #SGP tiền tươi thóc thật chúc những anh em theo mình đánh tiếp sóng cảng biển cùng đạt lợi nhuận với #sgp 60k nhé !

Giá cước lập đỉnh mới, DN cảng biển Gemadept, Viconship, Hải An... sôi sục tham vọng - Gia cuoc lap dinh moi, DN cang bien Gemadept, Viconship, Hai An... soi suc tham vong | Tin tức doanh nghiệp niêm yết | | CafeF.vn. quá nhiều niềm vui cho ngành cảng biển #SGP

sóng công nghệ còn lập đỉnh vô tiền kháng hậu TẰNG BẰNG LẦN thì sóng cảng biển cũng không gì là không thể,KHI CHỈ MỚI BẮT ĐẦU VÀO SÓNG khi lợi nhuận doanh nghiệp tăng phi mã qua từng quý #SGP 60K

Giá cước container "sốt xình xịch", cổ phiếu công ty sở hữu đội tàu container lớn nhất Việt Nam bùng nổ lên đỉnh 2 năm, lợi nhuận được dự báo hồi phục mạnh #SGP Target 60k

1 Likes

ABC làm luôn 2 vòng, thú vị thật, vol lên tốt thật

1 Likes

Hàng công nghệ năm nay được mùa to nhỉ

#VLB sở hữu nhiều mỏ đá nhất khu vực phía nam, cổ đông nhà nước nắm chủ đạo, làm ăn minh bạch rõ ràng, quý 1 lợi nhuận siêu khủng đã công bố 52 tỷ, còn tiếp tục hưởng lợi từ các dự án đầu tư công như sân bay, cao tốc… cổ tức đều hằng năm cao, hành trình cho 8x, làm tý cổ phiếu này bác ma cao ơi, hàng ngon giá rẻ

1 Likes

Chúc mừng AE nhé, ABC trở lại đỉnh cao. AE giữ chắt hàng múc 12,5 chờ chốt lời nhé.