Ae mải chạy quá ! DIG vốn hóa bằng vài ngày VHM bán đất ven Hưng yên rồi. Cẩn thận đại gia mới ra đời

đang hô hào thì chưa phải đáy đâu. Khi nào A7 và đệ tử không hô hào nữa thì lúc đó mới là đáy.

2 Likes

Đây là lần thứ 4 A7 nói trên này là HL cơ bản bán xong. Hi vọng lần này đúng. Dù sao thì tôi cũng tin A7 là người có uy tín.

1 Likes

Em cũng đang đợi Himlam hết để múc ạ. Quyết theo thầy

1 Likes

Thầy úp bô nhỏ lẻ rồi

Hôm nay bọn Him Lam đã bán hết chưa các bác ơi?

1 Likes

Ngóng hết được ko? Hết ông HL bán thì có ông khác bán.Định lượng được thì thằng nào bán kệ cha nó.Còn ko nay mai cũng nhảy tàu =))

1 Likes

Tôi nghĩ còn khoảng hơn 10tr nữa. Nhưng tầm còn khoảng 5tr là vào dc.

1 Likes

Ông cứ nói giáo điều thế thảo nào…
Kể cả người là muốn đầu tư lâu dài người ta cũng phải chọn điểm mua tối ưu nhất. Đầu tư lâu dài đâu có nghĩa là cắm đầu mua ở bất cứ giá nào.

1 Likes

Thôi đi chú ơi mấy cổ khác hong hô hào nắm dài hạn bất chấp như thế này kêu hold dài hạn nghe răm rắp bất chấp thị trường downtrend vẽ vời đại gia thì chưa thấy thấy /2/3

1 Likes

Đọc còn ko nên hồn thì thôi đừng quote bài của tôi nữa.

1 Likes

Thôi ông lượn cho nước nó trong.

1 Likes

Chú nói như thế này thì a hong tranh luận với chú nữa vì chú quá ngáo đá /2/3 tài khoản rồi còn chưa nhận ra downtrend

1 Likes

Em có người yêu chưa?

1 Likes

Em vẫn trọn niềm tin theo Thầy . Chúc Thầy luôn khỏe mạnh và bình an

1 Likes

Sao lúc fomo không nghĩ tài khoản sẽ chia 2,chia 3. Giờ nghĩ làm sao để ko mất tiền đi.

Tắt app để 10 năm sao? nhìn con SJC nó sau nhiều năm ấy, từng bá chủ thiên hạ giờ là cave hết thời bị đẩy sang UPCOM và thị giá đang 2K/cổ. Cổ phiếu nó khác với tài sản kiểu đất cát, để lâu ko đc đâu mà vẫn phải lựa lúc vào lúc ra. Sai thì thua và mất (đa số là vậy) , đúng thì đc (ít người).

1 Likes

mua L14 380k, luôn tin rằng nó sẽ có giá 1 triệu, chứng khoán ta đừng sợ Media, quyết ôm nhé anh em

3 Likes

Giải thích cho bọn nó làm gì mới bước chân vào ttck vài tháng toàn tư duy 10 năm mắc cười lắm hong cần phải 10 năm đâu năm nào chả có cơ hội mà sợ mất mắc gì phải chôn vốn 10 năm cp bđs với bđs thật cơ bản là khác nhau vậy cũng hong nhận ra

Điếc thì không sợ súng
Mà đã đúng thì không sợ (tạo lập diễn) xiếc

Các bên bò gấu cứ tha hồ nhảy múa với nhau.
Giá trị thì vẫn sẽ tìm về giá trị.

1 Likes

Tỉ lệ magil giảm về bao nhiêu % thì bị call magil vây các bác