Ae mải chạy quá ! DIG vốn hóa bằng vài ngày VHM bán đất ven Hưng yên rồi. Cẩn thận đại gia mới ra đời

CEO tạo đáy 2 rút chân phiên mai tạo phân kỳ đảo chiều hỗ trợ dòng BĐS nào!

1 Likes

phân tích kỹ thuật khi tt lên còn được khi tt dow thì phân tích kt không có ý nghĩa

1 Likes

:))) chán :)) chả muốn rely

1 Likes

Rất sợ DIG và CEO họ không dám cầm nhưng DIG mà chạy mấy con kia vắt chân lên cổ chạy theo, vậy bảo mua DIG và CEO họ bảo hàng nóng không dám mua? Nhưng mà lại muốn cổ đất bé tí của mình chạy, thật là kỳ lạ

Mịa. Vinhom ocean park 2 ở văn giang ,hưng yên chỗ tôi toàn hơn chục tỏi một căn. Tính ra hơn trăm tr một m2 mà nó lấy đất nông nghiệp của dân rẻ như bèo toàn hơn 300tr một sào tính ra chưa đến 1 tr một m2. Bán chán đi, sau lại vào đua thôi.

1 Likes

LFI thành phần cổ đông gồm những ai vậy bạn?
LFI đang kinh doanh gì? Tỉ trọng tài sản LFI như thế nào bạn? Tôi mới đọc 1 bài trên fireant nên hỏi bạn vì thấy bạn có vẻ hiểu về ông A7.

Nhìn ae bán như rác vậy. Đất Long Tân của Dig mà cứ làm ngon thì vin hưng yên ko đủ để so đâu. Ae cứ bán đê sau tôi bán lại cho nhân vài lần giá này. :grinning:

Mấy cụ mới vào thì âm nav đúng rồi, còn những cụ vào cách đây 1 năm hỏi xem có cụ nào bị âm ko?

Các cụ mới vào bị âm cầm thêm năm nữa liệu có âm được ko nhỉ? Đầu tư mà muốn nhanh vậy thì đâu phải là đưa tiền cho DN làm ăn nữa. Đưa tiền cho người ta làm thì cũng phải cho người ta thời gian nữa chứ

Ai dạy em vậy Cưng ? Nhìn rộng và dài mà em bảo DIG về 2X hả em ? Em lấy cơ sở nào mà nói vậy khi cổ ngân hàng mỗi mã đều tăng 40-70% và phát hành thêm hàng trăm triệu cổ trong năm ngoái . Mã chứng khoán thì tăng điên loạn và in giấy thêm mấy lần . Phân , Dầu , Cảng biển , Hoá chất con nào cũng tăng 2-3 lần . DIG về 2x thì hoá ra nó bị vứt ra đường như Rác hả em ? Em suy nghĩ như vậy cho nên em sinh ra chỉ để nằm dưới chứ ko thể bên trên như bọn anh đc em ạ !

1 Likes

Khổ, em ý là sinh viên vừa ra trường rủ mấy người bạn được 800 tr vào mua lỗ không chịu được xong cắt lõm, giờ cứ lẩn thẩn thế đó. Nghĩ vừa thương vừa giận, giận vì mua đầu tư cp mà không có tầm nhìn.

Nó lại vẽ ra câu chuyện ảo vậy nhỉ, đúng là mất dạy thật

Bọn bố giàu! Đéo cần cò chứng thực tập như mài lo! Ok?

1 Likes

Thân mày lo còn đéo xong lại còn sức đi khóc thuê nữa à ? Hay bán rồi nên khấn nó về đấy để liếm lại hả em ?

Thua bán rồi thì tìm cái j mà làm đi e. Khóc lóc tiền nó cũng ko quay lại đâu. Kk. Lỡ thua có 1 lần đã thế này r. Sau k lớn lên đc đâu.

Thật sự nếu em là girl bên ngoài anh mà biết em thì anh sẽ bịt miệng em lại và kiss cho em chít lun ! Nói mà chỉ dựa vào phán đoán cá nhân một cách cảm tính . Đó là suy nghĩ của con gái ! Chứng trường là chiến trường và không có chỗ cho những phát biểu cảm tính em ạ .Mọi thứ đều cần phân tích , số liệu và dẫn chứng .

1 Likes

mai xúc tiếp, ai còn hàng cứ upbo. Xúc khoẻ có khi vào mẹ hội đồng quản trị luôn

1 Likes

Bác nào dái bé thì nên cắt nhé. Chim lợn bé cũng nên cắt đi kk

chữ in đậm[quote=“Trinhvanquyet68, post:482, topic:169985, full:true”]
Đám con nhang DIG hại người từ ép 319 sang đến đây vẫn mạnh miệng gớm. Để xem admin f247 làm gì với lũ này
[/quote]

Mod @Suzy ơi. Nó khiêu khích f247 kìa.

Vin nó thiếu gì đất, Gđ 1,2…n các dự án của nó. Nó luôn chừa cửa cho ndt thứ cấp có lãi, bài bản nên ai cũng đâm đầu vào. Mua sớm kiểu gì cũng có laix ( chung cư thì ko nói).