Ae muốn lồi mồm bục diều , ăn như bốc bát họ bơi vào đây!

90% các chiên za ngoài kia họ nhầm lẫn ck là giá trị tương lai. Nhưng họ cứ phân tích dữ liệu quá khứ để phán xét và cho rằng mình đúng, vì thế tiến sĩ thạc sĩ giáo sư…nhà báo…đánh toàn thua.
Ví dụ như con CEO dự án Phú quốc 160ha+ Vân đồn 358ha + Mê linh+ Hà nam… Thì giá trị hiện tại hơn 3 tỷ USD…giờ bơm tiền khỏe nó x2x3 là bình thường.
Lỗ đôi ba trăm tỷ là que tăm… Giờ nó bán xếp hàng tranh nhau mua, mỗi đợt bán 2000 tỷ. Mỗi năm 5 đợt… Vài tháng qua tầm 6000 tỷ đã bán…
Cẩn thận nó phi vài lít như NTC.
Ck sinh ra trong sợ hãi lớn lên trong nghi ngờ.
Khúc nghi ngờ luôn giàu nhất, sản sinh nhiều đại gia nhất. Hiểu A7 nói gì là giàu. Khi các chiên za thấy bctc đẹp nhào dô phân tích, vẽ chart thì nó đã bay xa hàng chục lần rồi

239 Likes

Nếu họ phân tích đúng thì họ sẽ là tỷ phú… đô la rồi anh. họ phân tích ko đúng thì họ giờ mới làm chiên za, thạc sĩ, giáo sư … chứ :grinning: :grinning: :grinning:

14 Likes

Cảm ơn thầy! CEO còn tăng nhiều lần nữa. Giờ còn rẻ chán

5 Likes

Con ko ăn được CEO nhưng con all in DIG chờ bơm tiền, vừa trú ẩn, vừa lợi nhuận kinh hồn :heart:

3 Likes

ko theo thiên thời thì trời đánh
chúc thầy nhiều sức khoẻ để cho ae được bổ não
thanks thầy nhiều

2 Likes

Thực ra họ cũng định hiểu đấy; nhưng sự đố kỵ, sân sy, thù hằn làm lu mờ đi lý trí của họ. TTCK chưa phát triển được nếu vẫn còn nhiều chuyên gia kiểu đó

4 Likes

A7 cho em xin nhận định về AGG ạ. Em cảm ơn A7 nhiều. Chúc A7 sức khỏe!

Em cũng xin ít nhận định của A7 về AGG ạ. Cám ơn A7

1 Likes

Khi các chiên za đọc được báo cáo, vẽ chart thì nó đã xx lần rồi

Ceo siêu cổ phiếu

1 Likes

Em tin tưởng thầy sẽ đưa CEO lên tầm cao mới

2 Likes

Chỉ việc lên tàu, ngồi im, bám chặt để đến với sự giàu sang. Dễ như vậy mà ko làm đc thì nghèo là đúng :)))

2 Likes

Cả CEO với DIG đều sẽ phi lên cung trăng thôi. Nhưng em dự năm sau CEO phi kinh khủng hơn DIG. DIG là con ngựa xích thố phi trong 5 năm tới

4 Likes

DIG ngay đầu năm 2022 đã phi khủng r, mới khởi công 3 dự án ở Hà Nam, Vũng Tàu, Hậu Giang, giờ thêm Long Tân lợi nhuận dự kiến 5 tỷ USD nữa

IMG_20211213_190541

8 Likes

Cá nhân mình thấy mặc dù AGG quỹ đất không to tuy nhiên lại có vị trí đắc địa, ban lãnh đạo có tham vọng, tốc độ phát triển bền vững, cơ cấu cổ đông khá cô đặc. Định giá thì lại vẫn còn rất hấp dẫn. Nếu mà có được góc nhìn của A7 thì tốt quá hi

AGG chơi đc nhưng kì vọng ko cao.

23 Likes

Sếp A7 đẹp trai xuất sắc. :laughing:

4 Likes

Cảm ơn thầy đã giúp em mở mang tầm nhìn. Chúc thầy nhiều sức khỏe ạ.

Múc CEO nhanh AE!

1 Likes

Dạ vâng em cảm ơn A7 nhiều ạ. Chúc A7 sức khỏe!