Ae muốn lồi mồm bục diều , ăn như bốc bát họ bơi vào đây!

Không cực đoan nhé, cần quan sát đa chiều, quản lý cảm xúc! Tâm bình cảnh cũng bình!

Nhớ câu thầy nói= Thất nghiệp là đỉnh cao của đắc đạo! Đơn giản là đỉnh cao của trí tuệ!

2 Likes

Sếp nói thế này mai dép tổ ong lại cháy hàng đấy. :rofl:

2 Likes

Mai mua thêm CEO đc ko ạ

Kkkk xem thì mua

22 Likes

Nay em mới thêm 1 ít DIG và IDC, hành trình lên 300k

2 Likes

chuẩn, hàng nghìn Ha của DIG và IDC giá vốn như cho < lợi thể chỉ có từ các DN cổ phần hóa nhà nước như DIG và IDC mới có giá vốn như vậy

Thầy A7 đi theo thiên triều, soi cho ace thấy những tinh hoa của cổ phiếu và giá trị của nó như thế nào ở tương lai, những người ko biết lướt T+ lại bảo lùa gà up bô, Như chuyên gia Thắng Hờ lại bảo L14 là ROS thứ 2, họ không hiểu biết thích phán bừa những người này nên tránh xa, càng xem càng thua lỗ chứng khoán :3. Anh em nên hoc theo tư duy A7, lấy A7 là kim chỉ nam và tham khảo thêm những người khác người mà có tư duy tốt ko phải phán bừa, hãy chúc thầy luôn mạnh khỏe để mang lại giá trị cho tất cả chúng ta, giúp chúng ta có con đường đi đúng đắn nhất.

2 Likes

Mấy con giời chơi p/e không hiểu tầm xuyên thông vũ trụ đi trước 1 bước của thầy . Không phải ngẫu nhiên ETF thêm IDC và DIG vào rổ. Chẳng lẽ lên bằng NTC mới lọ mọ đi vào. Càng vào muộn càng phải mua giá cao

1 Likes

Anh em đừng bị chia rẽ nhé, thầy đã vào hẳn topic IDC để nói anh em muc IDC tức là thầy đã tham gia. Giờ nhiều chym lợn tức ói máu đang nghĩ kế chia rẽ chúng ta
Tất cả DIG CEO IDC đều ngon và thầy đã xác định là siêu cổ

2 Likes

A7 ko đầu tư vào IDC sao cứ vào pic của CEO mà hô thế

2 Likes

Mấy ông cứ sợ DIG CEO tăng trần cứ đợi chỉnh thì nên out đi, giá nhỏ ko mua cứ hỏi hỏi giá này có vào được không, xong lúc trần 2 3 phiên, lúc x2 x3 vẫn hỏi, đến lúc x10 mọi người out hết mẹ rồi mới dám vào, thế thì bố bạn cũng không gánh được. hỏi lằm hỏi lốn thế ko biết

1 Likes

CEO múc mạnh

Em nghe cụ a7 all in idc, mong tết này bánh chưng có thịt : ))

1 Likes

Ceo múc

thầy đánh giá con LDG thế nào ạ

1 Likes

LDG đúng tiêu chí A7, Quỹ Đất nhiều, vị trí đẹp, giá lại đang bị tt bỏ quên vốn hóa có 3.2k tỷ mà sở hữu tới hơn 800ha toàn vị trí siêu đẹp, có ban lãnh đạo sở hữu hơi ít cổ phiếu (chủ tích có hơn 11%) chờ 1 người như a7 hô 1 tiếng lại lên như Dig, L14 bây giờ

2 Likes

Mua NHA ko biết sai ko mà bán CEO là sai bét rồi :joy: :joy: :joy:

1 Likes

Ceo múc xúc húc.

1 Likes