Ae muốn lồi mồm bục diều , ăn như bốc bát họ bơi vào đây!

Xin chào ae tôi ốm hai hôm nay ko rõ là covid hay ốm vì tiền đè. Nay DIG thấy ae đang hừng hực khí thế nên lại bật dậy ngồi soi tiềm năng DIG thì phát hiện DIG như một cái cây đa mới nhú mầm tương lai cao hơn 25m. Tôi có cuốc thử vào ĐẤT để xem bộ rễ của nó thì ối giồi ôi, có khi lớn nhất Việt Nam. Có lẽ đây là cây đa đột biến. Bác Tuấn vừa tạo kiểng, vừa chơi bonsai, vừa chơi cổ thụ kiểu này ai mua được chắc cũng khó. Lại thêm cụ A7 tưới cho dăm ba cái thiên thời, ae bảo quản kỹ lưỡng hễ có sâu, chim lợn là bị bắn bỏ, bắt giết, mưa gió bão bùng là lại rào chắn cẩn thận nên khả năng nó sẽ thành thế Bách Niên Cổ Thụ. Nhìn nó bé bé thế chứ cái É nó thì to lắm ai chơi cây lâu năm sẽ biết. Mấy thằng bên ngoài cứ bảo nó nhìn xấu xấu bẩn bẩn mà sao bg ta trả nó hơn tỉ đô, tôi chửi cho bảo con này chơi bộ rễ không thôi thì nó cũng tầm vào trăm tỉ mỹ kim chẳng đùa.

9 Likes

giá này chân sóng đang lên k có chỉnh đâu, muốn chỉnh đợi lên 7x8x nhé, vào k sớm lại ngồi đấy mà tiếc vài ba cái giá

Cụ đc cái văn hay. Bái phục. Kkkk

2 Likes

Cụ này ngày đi học chắc chắn viết văn làm thơ viết thư cho bạn gái chắc bạn gái cười cũng tụt rốn :rofl::rofl::rofl::rofl:

2 Likes

Ae trong nhóm của A7 đều biết LFI ko mua IDC nhé. Họ ko muốn nói lên thôi

2 Likes

Thế sau này sẽ biết

Chuyên gia nhìn ceo phi mà cười như say thuốc

A7 hô múc IDC bữa giờ, mà bảo ko mua

2 Likes

Chắc ko biết tư duy nên mới phán vậy. Chả lẽ t ko mua t đi hô ng khác mua. Chả đc j mà mất lại mất uy tín của thầy

2 Likes

Ceo đúng là siêu cổ phiếu

bds xanh tím số còn lại đỏ hết. A7 siêu đỉnh

27 Likes

DIG - IDC múc không cần nghĩ ….chính phục 1xx

2 Likes

Em mê tam quốc nên càng ngày em càng thấy thầy giống Tào Tháo. Chỉ khác ở 1 điểm Tào Tháo bất tín còn thầy thì uy tín hào sảng. Tào tháo nhìn ra Thiên tử mới là bảo bối của thời loạn. Trong khi thiên hạ chỉ nhìn ra ngọc tỉ tranh cướp ngọc tỷ truyền quốc. Thầy nhìn ra đất cát mới là thiên triều trong chu kì này, trong khi thiên hạ lại mải mê vẽ chart PE. Tào Tháo có thiên tử lệnh chư hầu, dù bọn thiên hạ quần hùng sĩ phu có ghét có chửi có căm hờn thế nào cũng k làm gì được Tào. Thầy có thiên triều chống lưng, bọn lều báo chuyên gia có dìm có đạp thế nào thầy vẫn bất bại. Trong khi hội chuyên gia thì chết dần theo thời gian. Tào Tháo có chất ngông không đi theo đám đông, không quan tâm bọn sĩ phu xàm ngôn hàng nghìn năm sau người ta vẫn nói Tào Tháo giỏi. Thầy hào sảng, luận điểm rõ ràng thuyết phục chặn họng hết các chuyên giá trên thị trường. Thầy muốn lưu danh muôn đời. Các chuyên gia hiện tại giống Lưu Bị. Dùng mấy câu khuyên đạo đức, hô sập để ra vẻ hiểu biết thu phục lòng người để vụ lợi riêng. Nguỵ quân tử ko tài ko đức.

4 Likes

Lãi suất thấp, người dân “chê” gửi tiết kiệm nhưng ngân hàng vẫn "thừa tiền"

Thế này thì tiền chẳng chui vào đất và ck thì đi đâu Huyền thoại A7

Nổ gói 35 tỷ đô thì Anh Tuấn chắc đưa đệ tử lên vũ trụ du lịch ở thời điểm không xa lắm. chậc chậc.!!!

Thông tin đặt vé cùng Elon Musk đây ACE nè

https://vietnamnet.vn/vn/cong-nghe/elon-musk-da-mua-ve-du-lich-vu-tru-755482.html

CÒN 2 TUẦN NỮA DIG LÊN 100K nhỉ

hôm nọ xem live thầy với anh CT thấy thầy cũng nhắc đến IDC, DIG, … ngân hàng xếp hàng mời vay còn chưa chắc đc kk :grin: đang cầm cả 2 mã này nên chỉ chờ nó tiến lên 3 chữ số cùng cùng nhau =))

kệ bà chúng nó
Thầy không làm việc dỗi hơi. Thầy nói múc DIG CEO IDC là múc, Thầy nhắc nhiều lần có phải 1 lần đâu. Tụi óc lợn ghen ăn tức ở vẫn không chịu hiểu IDC,DIG , CEO là siêu cổ đợi lên giá vài trăm lại thi nhau khen ngon