AGG-Con BĐS duy nhất chưa chạy

Con BĐS duy nhất chưa chạy và cũng là lí do mà nó ko chạy nổi

Có nên giữ k bác?

Đu suốt 2 tháng nay, lại cắt r

Chuẩn điểm yếu nhất là cục nợ quá to ,nên các nhà đầu tư sợ .Nhưng ngành BĐS đặc thù phải có vốn mới MA và tạo ra sản phẩm được, mà muốn có vốn thì phải đi vay ngân hàng rồi

gà vãi. cái page đó chim AGG liền mấy bài không biết ý đồ gì? Sắp chia cổ tức phát hành nên chim gom hàng hay sao?

AGG vốn 8xx tỷ mà lợi nhuận chưa phân phối 8xx tỷ. Không vay và trái phiếu thì lấy đâu ra hơn 7k tỷ tồn kho. Mà tồn kho làm ra KH cọc mua 3k3 tỷ rồi còn bảo không bán được hàng. Ngu dốt vãi. Quý 4 nó bàn giao 400 căn Sky89 lãi 1 mớ thì tồn kho chả giảm lãi tăng nợ vay giảm.

nay chốt lấy ý kiến chi cổ tức và phát hành giá 10k. KHông lo mà xúc đi qua tuần lại đu ce. Vốn hoá chưa dc 4k tỷ thấp hơn tồn kho và cao hơn tiền KH cọc có tí. Còn đi chim lợn. Bọn não ngắn :smiley:

Chẳng hạn dự án Westgate của CĐT An Gia là một trong số rất ít dự án tại Tp.HCM đủ điều kiện bán nhà ở hình thành trong tương lai và là dự án duy nhất đang được triển khai tại trung tâm hành chính Bình Chánh tính đến thời điểm hiện tại. Dự án này cũng là một trong số ít thuộc phân khúc căn hộ tầm trung có mức giá vào khoảng 40 triệu đồng/m2, mức thấp so với tầm giá trung bình ở thị trường sơ cấp trên 61 triệu đồng/m2 của Tp.HCM. Hiện doanh nghiệp đang chào bán giỏ hàng mới thuộc tháp Thames với số lượng hơn 400 sản phẩm.

Bán hàng như này mà bảo tồn kho bán khôgn được :smiley:

1 Likes

bán được mà, khách trả tiền trước quá trời, chỉ chưa book lợi nhuận thôi

Bên openstock chim lợn quá, mình vô coi thấy nên mới rep lại thôi. hihi bạn mình cũng mới cọc 1 căn bên Westgate của AGG, bán tốt quá chừng mà chim lợn bảo tồn kho nhiều không bán được :smiley:

Các bác có niềm tin vào em nó ko, chứ em vẫn gồng lỗ em nó chờ ngày chạy mà mệt quá :frowning:

con này bán nhanh, mở cái là hết sạch

Sang tuần ra tin rồi ,làm ăn tốt ,chia lợi nhuận cho cổ đông ,sau đó chim cò lại vào hót lứu lo

đất Bình Chánh hot lắm, lên thành phố thì x2, AGG vượt khỏi vũ trụ

sideway không mua, đợt brake thì đã trễ mấy line.

Ăn cổ tức, hẹn nhau ở đại hội cổ đông bác nhé. con này tích sản tới 2023 ăn luôn cái the WestGate

Toàn thông tin tích cực, công ty tốt giá rẻ mà Không hiểu sao lái nó đè giá ghê quá vậy bác nhỉ?

Tin tốt ra mà giá giảm thì tốt nhất chạy