AGG - Ngôi nhà BĐS An Gia

Bình Dương | Mảnh đất màu mỡ của các nhà phát triển Bất động sản!

Cửa ngõ phía Đông thành phố, tiếp giáp khu đô thị mới Thủ Thiêm

• :bar_chart: Công nghiệp phát triển, nguồn vốn FDI dồi dào, quỹ đất và hạ tầng được quy hoạch bài bản.
  • :bar_chart: Quỹ đất nội đô Thành phố HCM khan hiếm, giá cả vượt ngoài khả năng chi trả của tầng lớp trung lưu.
  •  Thuận An, Dĩ An mặc định trở thành địa điểm mà nhiều người mua nhà và chủ đầu tư hướng tới.
  •  Hai cổ phiếu AGG & PDR đều đang bắt đầu khởi công dự án tại khu vực này trong cuối năm 2024.

So giá bán dự án căn hộ 2 phòng ngủ tại khu vực phía đông thành phố:

• Dự án Lavita của Hưng Thịnh ở Thuận An – Giá từ 1.75 tỷ VNĐ (2022)
  • Dự án GrandPark quận 9 của Vin - giá từ 2.35 tỷ VNĐ (2022)
  • Dự án The Emerald Golfview của Lê Phong ở Thuận An - giá từ 2.1 tỷ VNĐ (2022)
  • Dự án Khu phức hợp Thuận An 1 & 2 của Phát Đạt – Từ 2 tỷ VNĐ (2024)
  • Dự án The Gió của An Gia - giá từ 2 tỷ 6 VNĐ (2024)
    :white_check_mark:Về mặt thiết kế, Phát Đạt và An Gia là hai chủ đầu tư có gu với nhiều dự án, tòa nhà đẹp.
    :white_check_mark:Về vị trí, An Gia có lợi thế vị trí gần Ga Suối tiên thuộc tuyến metro. :bullettrain_front:
1 Likes

Ảnh lụm lặt trên mạng về vị trí các dự án

Chuẩn bị chia cổ tức rồi nè

1 Likes

Yên ắng quá, có tin gì mới không bác ơi

Tin bên lề mấy room đưa nhau là 25% cổ tức của AGG sẽ chốt danh sách cổ đông nhận quyền hưởng cổ tức vào ngày 8/8/2024

1 Likes

AGG không thể nào định giá dưới 25 được! Sắp tới có tin gì M&A của An Gia không các bác ơi

1 Likes

Giữ giá chuẩn bị chốt quyền nhé anh em

1 Likes

trendline nhìn nản nhỉ

mua 17.5 bán 18. khó nhằn qá

kiên nhẫn đợi cũng được bác, bđs đang chạy chứ chưa rõ đâu bác ạ

kiên nhẫn thì cũng đc thêm chút rồi. mấy tuần nay thị trường chung đánh rát quá. open cao rồi close thấp. Anh em ói hết hàng