AGG siêu cổ nhà ở - BĐS- Đãi kim cương trong mỏ than và hành trình 9x

Update cái kẻo mốc topic. Tháng 4 bắt đầu bàn giao Standard, tháng 6 mở bán The Gió :smiley:

1 Likes

Tưởng các anh em xuống tàu hết rồi. Không thấy ai bàn luận mấy nhỉ? Tháng 4 tới có bác nào đi họp đại hội cổ đông không?

Đầu tư nên nhàn hạ thôi bác. Cứ để nó tự vận hành thôi.

Chuẩn từng milimet

Sắp sửa có siêu sóng mà ko thấy ai quan tâm nhỉ :rofl: :rofl: :rofl:
AGG phá dc đỉnh thì sẽ vào pha nước rút chóng mặt luôn.

Từ giờ đến lúc đại hội cổ đông tháng 4 chắc sẽ có nhiều chuyện hay nên sẽ có sóng mạnh hơn bác ạ!

DTD hold dài đến cuối năm ok ko bác?

Chắc ổn đó bác. Thấy định giá cũng chưa cao. Giá đang khá rẻ.

có ai còn giữ ko thấy im re v

Xúc

Xúc bô à bác

Agg tăng trưởng lên chỉnh rất điềm đạm

Vẫn gồng lãi 50%, công ty đang đà bứt phá mạnh về doanh thu lợi nhuận, chờ đại hội cổ đông xem pháp lý dự án BC27 được tháo gỡ xong hết, công bố thêm quỹ đất mới thì câu chuyện còn dài.

Hôm nay nhiều anh em nhảy tàu nhỉ??? kkkk… Chạm lại đỉnh cũ 49 chắc bật lên lại thôi… Múc tý xem có cafe ko???

Vẫn tích cực gom thêm bác ơi, cơ hội gom giá rẻ. Mai canh gom thêm 10k nữa.

Khả năng quý 1 , quý 2 sẽ đẹp lắm… Tôi cho đây chỉ là nhịp cố tình đánh mạnh để rũ bớt đeo bám thôi.

Standard với the sóng đang bàn giao nhà rồi, westgate thì đang tích cực bán nốt toà cuối cùng. Chờ đại hội cổ đông xem kế hoạch kinh doanh và công bố quỹ đất mới xem thế nào. Chứ năm 2022-2023 kết quả tích cực là điều chắc chắn rồi. Vì tiền bán hàng thu sẵn rồi chỉ chờ book thôi. Pháp lý dự án BC27 được giải quyết nốt 7000 m2 kênh rạch thì tới 2024-2025 vẫn tăng trưởng tốt vì An Gia khả năng triển khai dự án quá tốt.

Chưa kể bác Sáng chủ tịch còn mua vào vùng giá quanh 48 mà, cứ quanh giá đó là tự tin múc nhiệt tình.