AGG siêu cổ nhà ở - BĐS- Đãi kim cương trong mỏ than và hành trình 9x

AGG em này nền đang khá yếu, cần 500 ae mỗi ae 1k cổ mới kéo lên lại đc :smiley:

1 Likes

Đợi chốt cổ tứ và phát hành mới cp thì sẽ tăng tốt​:smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts: lái gom hết hàng trôi nổi rồi còn đâu​:joy::joy::joy:

1 Likes

bữa giờ thả cho mấy triệu cổ F0 tự đánh nhau thôi.

Hàng này quỹ đất khá sạch, đang M&A liên tục, 90k không còn xa

1 Likes

con này cứ kiên trì cầm đã

1 Likes

Nay chốt deadline lấy ý kiến tăng vốn. Chắc mai công bố. Bước chuyển mình bắt đầu :smiley: Lợi nhuận sau thuế chưa phân phối bằng VCSH. Chia tách 1:1 vẫn trong tầm tay

1 Likes

Tuần sau đó bác, T2 là một phiên quan trọng

Ngon đấy các bác.

1 Likes

Lẳng lặng mà nhặt hàng chờ ngày lên cung trăng thôi, to the moon

1 Likes

Chờ mãi mới thấy chủ thớt xuất hiện, nay tý nữa tiễn em ấy lên đường!

1 Likes

Em này cổ ít. Mà chạy thì có khi hơn Dig :3

1 Likes

các cụ cho em hỏi nếu hđqt đồng ý * 25% cổ phiếu phát hành thêm giá 10000/cp thì có nên dùng quyền mua mua thêm không ạ

1 Likes

Quan tâm em nó. 1 đối thử xứng tầm NRC. Hàng bo cung được kiểm soát hêt rồi.

1 Likes

Quá thơm chứ sao lại nên hay không bác êi. Mình đang gom nhặt để chờ quyền mua đây :smiley: chia xong giá thấp lại càng ngon nữa. :smiley:

1 Likes

Cô đong thế này cơ mà

1 Likes

NRC làm gì có tồn kho và người mua cọc tiền khủng như AGG mà so bạn ơi. :smiley:

1 Likes

cám ơn chủ thread, hàng ngon mà lại chưa vượt đỉnh, lên tàu ăn cái cổ tức cái đã :slight_smile:

1 Likes

Mh so sánh về độ cô đọng và tiềm năng quỹ đất. Còn hàng tồn kho thì hiện tại NRC đang triển khai. 60 dự án và đang triển khai cả rồi. Sang năm sau là bắt đầu mở bán cuối năm 2022 ban giao 1 số như The Royal ĐN, New Lagi Ctiy… Thì nó cung sẽ đến lượt thôi. Nhưng điểm giống hiện tại ở đây đều là cá ngon và “ít vẩy cá”

1 Likes

Nếu mà ae nào lười đọc thì cũng có thể đánh theo ptkt làm 1 case liều chơi. Ví dụ mua giá quanh 45-46 này. Và để cutloss ở 43. Được thì sẽ x2 như bác chủ. Còn mất thì bay 8%. Tỉ lệ RR là 0.8/10 quá lời, đáng để đánh đổi. :smiley: Ý kiến cá nhân ac lười đọc chữ có thể tham khảo.

2 Likes

OK bác. NRC tăng vốn kéo khiếp. :smiley: chờ ngày An Gia sáng nhất tam sàn :smiley:

2 Likes