AGG siêu cổ nhà ở - BĐS- Đãi kim cương trong mỏ than và hành trình 9x

Hi vọng tương lai tươi sáng gỡ gạc pha ôm thép vừa rồi​:sleepy::sleepy::sleepy:

Các bác không đọc à. Đảm bảo quyền lợi cổ đông nên thông qua chủ trương tạm dừng phát hành thêm và trả cổ tức bằng cổ phiếu ạ … > Cô đặc … :wink:

Ông lại vớ vẩn :smiley: đọc cho kỹ rồi hẵng cmt. Người ta đang tăng vốn để đi thâu tóm quỹ đất ông lại văn vở nữa.
Nói thẳng là tôi đang chờ đống giấy đó để ăn nhé. Và sắp tới còn chờ ăn 1:1 cổ tức nữa vì LNSTCPP của công ty cuối năm sẽ đủ để chia.
Tôi đang mong AGG chia và tăng vốn để tiếp tục có nguồn lực mở rộng quỹ đất, phát triển nhanh các dự án đang làm để bàn giao. Lúc đó chỉ số tài chính lại đẹp hơn nhiều.

Sau cái hình của bạn này

Đo coi lên được 9x không cụ? 9x thì vốn hoá công ty mới bằng giá trị tồn kho thôi :smiley:

vậy lên 4, 5 lần mới xứng hả bác :grinning_face_with_smiling_eyes:

Đang hỏi góc nhìn của bác mà. thấy bác đưa chart. Còn định giá thì mỗi người 1 kỳ vọng chứ :smiley:

cập nhật chart ngày hôm sau bạn kia để bạn ấy tự tin hơn thôi bác ah :wink:

Bác chủ lập pic chuẩn chỉ đúng timing. Nhiều cao thủ vào sớm đều chưa có ăn. Bác ẩy mở pic ra đúng ngay váy của AGG :smiley:

ngay hôm sau làm cây nến 3.7% liền, trong khi hôm đó thị trường thổi tắt nến hết luôn

Bởi thế, đúng người còn phải đúng thời điểm :smiley:
Nay có bác nào đi buổi showoff Gateway không? Cập nhật cho mn với nào

đúng bác, mà thôi con này qua năm mở app chốt lời thôi

ACE nghỉ ngơi cuối tuần, để cơ thể được giải tỏa, dành thời gian bên gia đình và những niềm vui khác trong cuộc sống. Chuẩn bị trận huyết chiến vào tuần sau. Kính gửi lời chúc mừng 20/11 với các ACE làm nghề giáo nhé.

1 Likes

em theo bác

1 Likes

Ae đồng lòng, giá chỉ là thanh khoản hiện tại của cp ( muốn bán thì bán được giá đó), chỉ cần tìm được giá trị doanh nghiệp và bán với giá người ta cần, là mình chiến thắng thị trường thôi

AE hò hét như này ,chuẩn bị lại tung nóc rồi . Westgate đang mở bán mạnh rồi, thuê hẳn vài con xe khách 45 chỗ dán Westgate chạy khắp sài gòn ,chắc Q1.22 lại có 30% project đó rồi .

Kiểu này cấp phép 1000 bán sạch 1000 quá, quá mạnh mẽ

Q.4 đội biến KQKD chắc luôn .công ty non trẻ đang thu hút vốn nhà đầu tư nước ngoài ,mà lại để cái kế hoạch mới hoàn thành có 40 mấy % thôi sao .buồn buồn book luôn ít Westgate vào đó luôn đấy chứ

20211120_184058
Tối mà cũng PR ác phết ,tối đông người ngoài đường.

Lên 54 cho bọn DC nó thoát hàng nào :rofl: