AGG siêu cổ nhà ở - BĐS- Đãi kim cương trong mỏ than và hành trình 9x

Chuẩn bị đạn dược múc cổ phiếu phát hành thêm thôi

Anh em ai biết dự án BC27 ha ở Bình Chánh pháp lý thế nào rồi không? Bình Chánh lên quận thì ngon!

Nay nhìn qua Cổ phiếu CRE của Shark Hưng hôm nay tăng mạnh thì thấy:

CRE chủ yếu phân phối các dự án BĐS, tài sản 5k5 tỷ thì 3k8 phải thu, tồn kho có 1k tỷ, người mua cọc tiền có 40 tỷ. Vốn hoá 7k tỷ.

AGG chủ đầu tư các dự án, tài sản 11k8 tỷ, tồn kho 7k2 người mua cọc tiền hơn 3k3. Vốn hoá 3k7 tỷ.

Đúng là mạnh vì gạo bạo vì tiền, Shark Hưng đẩy cp lẹ thật :slight_smile: So sánh nhẹ chút để thấy AGG vẫn còn rất rẻ so với các người anh em khác. Giờ đợi tới thời điểm em nó cất cánh thôi. Hiện tại vẫn đang trong giai đoạn tích luỹ rũ bỏ nên đi ngang khá khó chịu.

1 Likes

em down bctc về mà có thấy chỗ nào đâu nhỉ

Thấy gì bạn?

vốn hoá hiện tại thì đúng là vô lí thật, nhưng mà có điều gà em vẫn lăng tăng là agg có dự án nào sắp mở bán hay đang mở bán k ạ. chứ chính vì cục trả trước của ng mua thì hầu như k tranh thủ dc cơ hội sốt đất như hiện nay đang diễn ra

như thế kì rất khó kì vọng dc 1 mức tăng giá ấn tượng như những con đang có dự án sắp mở bán hoặc đang mở bán ý ạ

với cả mấy cái chung cư thì k ngon như mấy con bds đất nền trong chu kì này được, e nghĩ thế

Có westgate với bc27 ở Bình Chánh, Westgate đang bán, bc27 chắc giải quyết nốt thủ tục pháp lý cuối cùng mà Bình Chánh lại sắp lên quận, đang sốt đất nên cầm 2 năm nữa chắc chắn có quả ngọt!

Chung cư nhưng ở TPHCM thì biên lợi nhuận vẫn ổn mà, diện tích sàn xây dựng nhỏ nhưng lại làm được nhiều sản phẩm

Với lại mấy con khác tăng mạnh rồi, con agg biên an toàn cao hơn

vâng, mua agg thì an toàn rồi, nhưng kiểu gà e kì vọng k cao nên cũng chưa vào chúc mấy agger đại thắng nha

Agg cạn cung rồi. Sẽ bật rất mạnh. Ae có hàng giữ chặt giờ x2

Múc tất tay là có cái tết ấm no

AGG tích chặt lắm rồi, chuẩn bị vượt đỉnh cũ thôi.

1 Likes

Về 39 ko anh em, thấy yếu hơn index cả về giảm và tăng :smiley:

BDS cổ nào cũng chạy, chưa biết nguyên nhân em " ĂN Gà Gô " này đỏ lòm.

:grinning:

1 Likes