AGG-Từng bước trở thành ông lớn

Chủ tịch agg mua thêm 5tr nửa nhé giao dịch từ ngày 14.01-11.02

1 Likes

agg lại phi thôi. mang tiền về cho mẹ rồi các bác ạ

AGG là mã cổ phiếu được hưởng lợi từ việc đẩy mạnh đầu tư công giai đoạn 2022-25, kèm theo đó với quỹ đất lớn sẵn có nên viêc AGG lên 8x chỉ ở ngay trước mắt thôi anh.

2 Likes

Room hỗ trợ phân tích kỹ thuật cho anh chị NĐT đang kẹp hàng: Telegram: Contact @phamssi

sáng nay thấy con này lên xanh mượt chiều bị đạp gần sàn. bán kinh khủng

sáng định mua thêm con này

Xuống thấp chút để chủ tịch mua vào cho rẻ, cổ đông ai lại để chủ tịch mua ở ngọn anh em ạ!

con này chắc hết giảm nổi rồi ae nhỉ

Ngắn hạn không ai đoán được đâu, trung và dài hạn tiềm năng tốt, giá vẫn rẻ thì cứ múc để đó bác ơi. Chưa kể chủ tịch sắp giải ngân, lại thêm game tăng vốn. Chờ đến ngày chốt danh sách cổ đông với báo cáo cuối năm ra xem sao đã.

1 Likes

Với lại nó có phải hàng nóng đâu, vẫn bán hàng thu tiền đều đặn, kế hoạch kinh doanh rõ ràng, vừa rồi bán tháo cả thị trường thì chịu. Vẫn có nhiều thông tin tích cực hỗ trợ nên em vẫn gồng lãi, chờ phát hành thêm là giải ngân góp vốn.

1 Likes

Hướng dẫn mở tài khoản tại SSI: https://youtu.be/5DE8naYjALs

1 Likes

Chart của AGG không thể chê vào đâu được. Những phiên thị trường giảm sâu, AGG vẫn tăng, với mẫu hình này AGG còn tăng xa.

Room Tele hỗ trợ PTKT cho anh chị NĐT: Telegram: Contact @phamssi

nó chia cổ tức bức thật ko đà này lên 70 sớm

ngày mai ce phiên nửa là về đích rồi. 70 chắc qua tết ta

Quá tốt cho một doanh nghiệp BĐS tầm trung nhưng tiềm lực sánh ngang với các ông lớn
Đất Bình Chánh, dự án lớn bàn giao năm nay. 7x cho các bác

Nhóm: https://by.com.vn/tXgDw9

1 Likes

hôm nay mới thấy con này trâu bò. hôm nay thị trường đi ngang thôi nó sẽ ce. tt giảm mạnh vậy mà nó vẫn tăng mạnh

Nay ko thấy ai vô chém agg nựa nhỉ

1 Likes

Mã này ít người quan tâm dễ đánh anh. AGG em cần từ vùng giá 34 đến giờ.

Giá tốt thế nhỉ. Hàng ngon tích sản

Em này ôm trung dài hạn thì ngon chứ lướt sóng khó chơi, em vẫn gồng lãi em này