Ai còn DIG vào cả đây: Tin quan trọng!

Phận nhỏ lẻ tiền ít thì đầu tư dài hạn là để gồng lãi chứ ko p gồng lỗ mong về bờ như lúc này!

1x thì vốn hóa bằng giá 2 cái khách sạn của DIC nhé các bác :), khối ông bán nhà mua

Xúc giá đẹp thì có vị thế rồi, chuyện giàu sang nó lại sáng cửa, tôi chỉ cười mấy thằng hô húc múc xúc ở 12x 9x 6x

Mấy bạn thích ăn ngay ăn xổi thì sẽ chửi cả ngày lẫn đêm, còn dig n quá mạnh vs tầm cỡ cđt đất vùng ven. Ai theo lâu dài vs giá 3x thì all in có gì mà sợ. Có về 20 tôi bán nhà tôi mua, có gì phải soắn

Mong gì về bờ! Rượu ngâm lâu nó mới ngon. Quan trọng phải sống đc đến ngày thị trường công nhận nó là siêu cổ.

Liệu từ giờ đến tháng 12 có lên dc 200k ko nhỉ

Chim lợn đông, đám ăn xác chết này chỉ trực chờ DIG quay xe là đua lệnh

1 Likes

Với người đầu tư ngắn hạn margin thì mới sợ chứ dài hạn mà thấy được nội tại doanh nghiệp thì càng giảm lại càng sướng, càng mua được nhiều; mỗi người một góc nhìn nên phải xem mình đang ở nhóm nào

Nhiêù người bán nhà vì DIG mà vẫn có A7 và đệ vẫn lùa gà Fo vào úp bô, khi nào mẹ A7 bị xxx nhiều nhất VN trong ngày thì lúc đó là đáy DIG

A7 nói là đến 2024, 2025 margin tí tẹo thôi có gì còn sửa; thế thì các bác phải đợi đến lúc đó thì mới đánh giá nó có được như thế ko để đánh giá dự đoán của A7; bây giờ mới 2022 ở giữa đường mà cứ tăng thì tung hô giảm thì quay nói xấu thì không nên.

1 Likes

22/6 dig,ceo,cii ai còn tiền thì mua nhanh, cơ hội. Đã có lệnh tăng bất ngờ

Cổ phiếu vùng đỉnh thì có thể sàn 2 phiên rũ hàng (beartrap) rồi ce liên tục đc, chứ đây kẹp hàng cả đống ngồi đó mà 5ce, viển vông quá bạn

Nick chủ tịch hình như là DIG-DIG-DIG gì đấy thì phải , hôm bữa DIG 50 còn vào hô hào là Thiên Tân sẽ mua lại , rồi cả nick chủ tịch và ông thầy cùng hô sẽ điều tra đội S , rồi nào là đội S phải cover lại hàng .

Xong tối qua ra tin này là sao , tát thẳng vào mặt mấy ông hô hào có đội S , rồi hô hào sẽ báo công an , ủy ban điều tra . Đấy chính thức bác Tuấn tuyên bố , CP biến động theo thị trường , về 10 20 thì cũng do thị trường quyết định , cổ đông có mất hết thì cũng ko liên quan tới công ty , tới lãnh đạo .

1 Likes

Còn đáng sóng thì theo broker đi, nghe người khuyên dài hạn mà lại nhìn theo sóng ngắn hạn thì nghe đã thấy tréo ngoe rồi

Nó đã là siêu cổ rồi nhé. Tăng 10 lần rồi giờ siêu cổ mịa gì nữa. 80% siêu cổ trong chu kỳ trc sẽ ko trở thành siêu cổ trong chu kỳ sau.

Hôm bữa em nói rồi mà , nào là lấy danh sách cổ đông trấn an , rồi là ra tâm thư , đợt trước thì năn nỉ cổ đông lớn đừng bán , xong công ty Thiên Tân sân sau + người nhà chủ tịch cũng ra hàng được đâu gần 10tr CP :joy: , đấy là hàng công bố chính danh , còn tài khoản ẩn danh thì chắc úp bô hết lâu rồi , nên mới phải lấy tài khoản chính danh để bán .
Từ hôm lấy danh sách cổ đông em nói luôn là làm màu cho có :joy: , mà lãnh đạo DIG theo sát giá CP , rồi động thái liên tục để muốn né trách nhiệm , nhìn qua ông Bình bên CEO đâu cần làm gì đâu , ko làm gì xấu thì ko cần phải làm các động thái này nọ , tâm trong sáng ko cần giải thích nhiều .

2 Likes

A7 và đồng bọn đi du lịch rồi! Chỉ còn lại mấy đệ tử thiên thời ở lại kẹp hàng đang bán nhà để trung bình giá :cry:.
Nếu vol vào bắt đáy to các bác có thể trung bình giá trong hôm nay nhưng hồi ce hôm nay hoặc ngày mai là phải bán ngay lượng hàng đã mua thêm. Còn cứ ôm thì lỗ kép nhé

giá này có vẻ ổn rồi nhỉ, mỗi hôm sàn múc 1 ít

Thực tế nó thế thì công ty nó nói vậy. Ko đúng à. Dig khả năg về 1x . mình chia 5 tài khoản. Chấp nhận thôi

1 Likes