AMD - Hành trình thoát nhóm aQ, TT trả lại giá trị thật cho em!

Đúng bác, ở hiền trời nhòm ngó có ngày làm nên

1 Likes

Ko hiểu sao họ F có sức hút vs em ghê gớm, ko biết các bác thế lào

1 Likes
1 Likes

Thế thì phải trình lại, làm lại, báo cáo lại, tính toán lại… và ko biet khi nao triển khai

1 Likes

Nó có sức hút với rất nhiều người đó chứ không chỉ riêng bác đâu, cho nên họ F được yêu nhiều cũng được giận nhiều, khen nhiều rồi bị chửi cũng nhiều. Kkk

1 Likes
1 Likes

Bọn chúng dám úp bô cả bác chủ tịch bà con à … nát bét …

Ngày nào bác cũng trade thế mà chúng ko tha … ko một tin xấu vĩ mô tốt mà chúng nỡ lòng sát hại bao sinh linh làm ngơ bán khống ps short đủ kiểu cơ sở chết như dạ … ôi!

1 Likes

Đoạn này củi lửa cháy to quá, rang lạc dễ cháy lắm. Hôm nay e rang 1 ít họ flc lại cháy 1 mẻ rồi

2 Likes

Mịa cha chúng nó ko thể hiểu nổi …
Lửa thế này rang cái gì cũng cháy bác ạ … gà em khét lẹt … :rage:

1 Likes

Thôi thì để nắm dài hạn vậy, xuống quá thì tbg chứ không còn cách nào. Trung hạn thì chắc không vấn đề gì lắm

2 Likes

Éo thể hiểu chuyện gì …. Vĩ mô mọi thứ đều tốt mà mang phang vni như vậy … chỉ có thể là nhóm lợi ích nào đó đang cố tình làm bậy …

Media bây giờ lại vuốt đuôi cho việc làm bậy nào là lạm phát tăng cao nào là bla bla đủ kiểu … đúng là ăn tiền hót như vẹt …

Cũng chưa biết thế nào bác ơi! Tình hình này ko biết khi nào ngóc đầu dạy được … nhất hàng aC chỉ mong đá thần được a M xoài thâu tóm a lấy đá lát sân golf là ngon …

1 Likes

Em xem chart khung ngày thì không ổn nhưng khung tuần thì không xấu. Chạm hỗ trợ MA150 rồi, 1 số chỉ báo khác cũng hỗ trợ đoạn này. Nên e tính Ôm đến cuối năm vậy. Tranh thủ rang ít lạc gỡ gạc

2 Likes

Bác xìu rồi ah😀
Bác là chủ Pic mà ( bộ lạc em gọi là Tù trưởng đó), bác lên dây cót cho ae vs chứ :grinning:

1 Likes

Bỏ là bỏ sao bác nhưng những gì sai trái biến chất phải nói phải chửi nó là xương máu của chúng ta bảo vệ tài sản của chính mình là quyền cơ bản, phải thẳng vào sự thật là nó đã biến chất, cứ tung hô nhau còn cái xấu dấu ẹm đi thì giống như u nhọt đến lúc phát bệnh sẽ là chết …. Bây giờ chẳng biết động viên ae thế nào chỉ biết có thằng dj nó xanh cho ae xem hy vọng thằng vịt jon nó cũng làm theo và ngưng short

3 Likes

https://vietstock.vn/2022/05/ubcknn-yeu-cau-cong-bo-giao-dich-tu-doanh-doi-cach-tinh-gia-thanh-toan-hdtl-vn30-ngay-dao-han-143-964968.htm

2 Likes

Chuẩn bác
Ae cũng như bác, căm phẫn … nên em ghẹo hỏi Tù trưởng tý mà :grinning::grinning:

1 Likes

Cái này phải thực hiện từ lâu r mơi đúng
Bảng giao diện giá phải có cột mua bán của tự doanh, y như của tụi tây lông

2 Likes

Chắc tại lần này không ngờ đi xa quá, nên mới sốt ruột ổn định trong ngắn hạn

2 Likes

Cái gì mà nó tồn tại lâu quá thì sẽ trở nên vô lí, sẽ có cái mới ra đời để phủ định cái cũ mơi phát triển dc
Như chế độ xh vậy :grinning:
Xã hội nguyên thủy- chiếm hữu nô lệ- chế độ phong kiến- CNTB- …:grinning:

2 Likes