AMD - Hành trình thoát nhóm aQ, TT trả lại giá trị thật cho em!

Sáng tôi đã chửi rồi … đ.it mia chúng nó hút máu ndt tham lam quỷ quái …

2 Likes

Làm tháng lương ko đủ nó hút trong vài phút, nó uống máu tươi chứ hút cái gi bác
Khốn nạn

3 Likes

Mia bọn ch.ó ….

2 Likes

Các phong trào nông dân mang tính tự phát đã bị dập tắt. Éc

2 Likes

https://vov.vn/kinh-te/chung-khoan-lien-tuc-lao-doc-uy-ban-chung-khoan-se-lam-gi-post943460.vov

1 Likes

Úi giời bọn ub cũng làm trò …. Ra vẻ lương thiện …

3 Likes

Về 1180 rồi. Giờ mình ngồi im thì ai làm dc gì mình, cái này đâu phải do cổ cánh bị vấn đề nghiêm trọng, mà là chỉnh chung thị trường. Thời gian ngắn thôi sẽ hồi lại.

2 Likes

Căm phẫn tột độ vì tiền mình mà thăng khác cướp công khai, cướp họp pháp :cry:

2 Likes

Bác cứ để đó, giờ kệ nó, nó mượn trước thế thôi.

2 Likes

Trầm cảm lên ae - hãy nhìn holder của Luna mà vui lên :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Giai đoạn này giảm dù chưa được như lịch sử nhưng cũng gọi là đợt giảm lịch sử, vậy có thể đợt này bác nào nhiều tiền rãi tất cả các mã ngon giá hời ( bao gồm cả flc và hst) thì là một cơ hội mà rất lâu mới có để giàu có hơn đó.

2 Likes

Mà tính tổng các phiên giảm vừa qua thì đi vào lịch sử rồi còn gì

2 Likes

“ ngẩng mặt lên trời hận đời vô đối; úp mặt xuống gối , vô đối là sao; chổng Mông lên cao, tại sao lại vô đối”

2 Likes

Vô đối nên chuyển thành vô lối

1 Likes

:rofl::rofl:

2 Likes

Về đỉnh 2018 rồi các bác ạ. E sắp giàu rồi. 5 10 15 20 năm nữa

2 Likes

Kiếm tiền ngoài xh cũng bi cướp, xin đểu, vòi vĩnh, hàng trăm thứ thuế đổ lên đầu, kiếm tiền trên sàn cũng bi cướp. Vây thì : Lương thiện ah, ai cho tao lương thiện ( Chí Phèo)- giờ nó mới thấm thía

2 Likes

Thế thì bác làm ác , mà bác tưởng ở ác dễ lắm sao?

1 Likes

Chúng nó cứ bịp nhau mang tiền mua vốn giúp dn làm ăn đồng hành cùng dn có lãi … ai múc đỉnh đồng hành bao lấy lại vốn chờ dn trả cổ tức … tổ cha chúng nó mị dân vẽ vời các kiểu để hút máu dân …

2 Likes

mình ko làm ác dc bac ah

1 Likes