AMD - Hành trình thoát nhóm aQ, TT trả lại giá trị thật cho em!

Lúc đó trời đất cuồng quay, không còn phân biệt đc trái nào trên cây màu tím hay màu gì nữa! :rofl: Bởi vậy “anh hùng khó qua ải Mỹ nhân”…ông Bà ta nói cấm có sai!

2 Likes

kkk, khi cái đầu nhỏ bên dưới nó muốn làm theo ý nó thi đầu to ở trên cũng ko làm chủ được tình hình, tặc lưỡi theo thằng dưới thôi :smile:

1 Likes

Thế mà nhiều người bảo thằng dưới không não…chả biết thằng nào khôn hơn thằng nào là có thật
:sweat_smile: Mà nay quả ảnh này đầu phiên anh em chỉ thưởng thức qua màn hình mà cũng thấy Hưng phấn! Các bác cao thủ thì cũng thấy đúng lúc rồi!

2 Likes

Vu sửa loại màu nho này nghe nói có thể ăn 2 lần trên 1 quả được phải không nhỉ?

2 Likes

Chiều qua bác Huệ bận seagame, nay hết bận rồi! Bác ấy cũng đang ngồi chờ tới giờ…cho nghị quyết bắt giam thằng nào làm sập thị trường thì ngon Hihi!

2 Likes

:heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

2 Likes

Nay lão Rác lại đi phân lô bán nền, hay bán hết đá rồi cũng nên…mà hiện tại trừ khi hst FLC nó phá sản chứ đầu tư “xác chết hồi sinh” nó lại hiệu quả hơn vn30 (Em nghĩ vậy)! Cái gì xấu nó ra hết rồi!

2 Likes

Buồn nhiều rồi nó chai mẹ còn cảm xúc đâu ko cười … giả vờ lạc quan thôi chứ vui nhất chỉ có như bác chanh ôm CIK mới ngon …. Cố gượng cười để chiến đấu tiếp còn thở còn đồng hành cùng ck vịt… chứ cũng khổ lắm rồi

Ko bao giờ bỏ cuộc …

Đại gia nn cnc chơi ác ghê … chắc ngày xưa hay đi bắn tỉa nên thích cảm giác giết từng tên giặc lắm hả … đang buồn thúi ruột đây bác chanh bác có làm hết nam hoa bánh xe em vẫn lăn

3 Likes

Bán cái gì mà bán … bác với bác chanh ôm CIK thì ngồi im mà chờ …

Đang buồn Thúi ruột đây …

3 Likes

Bác Chanh vào pic bác tét tâm lý đấy! “Một chút bi quan, một chút giận, một chút hờn…”===>> đáy cmnr bác ạ! Sáng nhúng tý, chiều lại vui, sang tháng lại “như chưa hề có cuộc chia ly”!
Mà em có CIK đâu, bữa giờ vẫn rúc bên upcom chờ thời…pà mịa thị trường này nó cũng có lên đâu! Nên em cũng “đồng cảm sâu sắc” với bác! Hihi

3 Likes

Cái đị.t mia tt mất dạy …. Bố láo ăn cắp

Đéo coi lãnh đạo ra lol què gì …

3 Likes

Kết thúc phiên hôm nay tăng mạnh mà . đại gia phế liệu làm gì mà trợ búa quá ta :sweat_smile: thấy cả mập vào ăn hàng rồi đó

3 Likes

Bác đừng nhìn bảng nữa. Kệ nó.

3 Likes

Hôm nay ko đạp sàn, Ros tăng nhẹ, đỏ nhè nhè là do bán hàng ăn T3 từ hôm 10/5 thôi

1 Likes

Bác rát lại chí phèo ah, sáng giờ đã làm xị nào chưa :grinning:

1 Likes

1.4 lẽ nào lại vậy :rofl::rofl::rofl: ae nghĩ sao

2 Likes

Chất đấy !

1 Likes

Dịt mịa cp, ■■■ mại mấy thằng lái

5 Likes

Tận cùng của khốn nạn

3 Likes