AMD - Hành trình thoát nhóm aQ, TT trả lại giá trị thật cho em!

Nhúng sâu phiên ngày hôm qua . là đẹp . đúng bài rồi . khả năng đay đâu đó quanh đây rồi :sweat_smile:

3 Likes

Hảo bác. Chuyện thường tình ở huyện ấy mà. Bao Ae ở đây chắc cũng thế. Có điều cách giải trình mỗi vị có khác nhau thôi, kkk.

2 Likes

Chứng châu á . đồng loạt tăng mạnh . Việt Nam cũng đi theo thôi . :sweat_smile:

2 Likes

Có thể phiên chiều xanh. Chứ phiên sáng tôi nghĩ chắc táng nốt.

3 Likes

Mà các bác cao thủ cho em hỏi!? Vừa rồi đánh bất động sản nhưng giá ngoài không những không giảm mà còn tăng!? 1.Do lạm phát 2. Đầu tư tránh rủi ro khi các kênh đầu tư khác kém hấp dẫn 3.Do gì vậy?!…. Quy hoạch không đúng chăng!! Vừa rồi bác Chính cũng có nói, quy hoạch phải nhường vị trí đẹp cho kinh doanh, khu công nghiệp thì mới bền vững! Cứ kiểu đất đẹp lại phân lô bán nền, chung cư các kiểu! Như kiểu nước ngoài thì khu vực sinh sống nó khác với khu vực kinh doanh! Còn mình thì 2 trong một!

2 Likes

Cũng có thể . đầu phiên sáng . giảm tí tẹo . đầu giờ thôi :sweat_smile:

2 Likes

Bất động sản tăng ảo . toàn dân đầu cơ. với nhau . người dân bán đầy ra có ai mua đâu :sweat_smile:

2 Likes

Hihi vậy thì sai đấy bác! Nếu tính mức độ đầu tư từ 2017 đến nay thì đầu tư đất toàn ăn xxx lần! Còn đầu tư ck thì hên xui, có ông thắng, mà nhiều ông thua! Giá nhà đất bảo ảo chứ em thấy nhu cầu nó còn cao do dân số! Chẳng qua cao hơn so với khả năng…chứ có tiền ai cũng mua nhà đất rồi! Vin cũng công bố làm mấy trăm ngàn căn giá rẻ để đáp ứng thị trường trong vài năm tới!
Nên em phân Vân là mức độ hiệu quả “đầu tư trí óc như ck”…và đầu tư vào “bất động chờ thời”…kênh nào hiệu quả!?

2 Likes

Giá đất ngoài tăng là đúng rồi: theo quan điểm của tôi, vì lạm phát, và các kênh đầu tư khác kém hấp dẫn như bác nói là chuẩn rồi. Mà cái quan trọng là thói quen tiêu dùng của người việt mình, không có tiền hoặc tiền ít thì thôi, chứ có là phải làm lô găm đó.

2 Likes

Vậy thì coi như là tài sản đảm bảo! Vừa hiện hữu (tức truyền lại cho con cháu”… sau nữa là “không mua bây giờ, thì bao giờ”, giá nhà đất năm nào cũng tăng! Mà có một cái không biết là có phải do “khung giá nền để đóng thuế của nhà nước tăng”…thì giá đất khu vực đó 100% sẽ tăng!

1 Likes

image
Cuối tuần xanh tím ( Nguồn : COPY F247)

2 Likes

Vú sữa ngon quá bác ạ! Nhiều sữa! (Tôi đang nói vú sữa trên cây vú sữa” ah nhen!

2 Likes

Ở mình thì cái đó là một phần nhỏ thôi, chứ cái quan trọng vẫn như tôi nói ở trên, khi nào mà bên mình bắt đóng thế như kiểu Mỹ thì mới giảm đầu cơ được

1 Likes

Nếu có sự lựa chọn thi bác chọn loại vú lào ? chọn màu tím , xanh để cp xanh , hay chọn vú em :smile:

1 Likes

Mới sáng ra bác đã nhức nách rồi

2 Likes

Trong bối cảnh hiện hữu hai cái đó một lúc, thì em nghĩ không bác nào còn tay để hái đc vú sữa trên cây đâu! :sweat_smile:

2 Likes

Màu đục ngon hơn chứ

2 Likes

Bác nói chuẩn

1 Likes

Nếu là em thi chấp nhận ăn vú em phiên sáng nay, qua tuần rồi xanh tím cũng dc

2 Likes

Thậm chí còn không thấy đường để hái ấy chứ

1 Likes