AMD - Hành trình thoát nhóm aQ, TT trả lại giá trị thật cho em!

Chuẩn đến giờ này cắt là chỉ có biếu ko lái … khai mạc seagame mà hôm nay lái làm ae mất hết tâm trạng …

3 Likes

Em đoán mai đầu phiên sáng sẽ sàn sàn, đến đầu giờ chiều sẽ xanh nhẹ
Qua tuần sẽ trần
Hôm rôi đoán đúng con Ros, hi vọng lân nay lặp lại :grinning:

3 Likes

Mai gà em nghi nó nhảy gap xanh luôn ấy chứ … tt dạo này nó điên mà nhảy gap liên tục … :joy:

Tạo lập bị tẩu hỏa nhập ma điều tiết thị trường phong cách điên … chứ b h nhỏ lẻ nào oánh như vậy … cứ bảo 95% nhỏ lẻ tham gia tt là bịp nhau … 95% nhưng 5% quyết định cuộc chơi …

3 Likes

Ck ít ra biết mình lau sàn ngày hôm nay bao nhiêu :rofl::rofl::rofl: nhíp tồ là không biết luôn các bác. Hst khủng như Luna mà giờ chỉ là đống rác là các thủng cả sàn luôn :stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes:

3 Likes

Bank, ck, coin, bđs đi hết … lại mở lô đề oánh cho nó máu … :smiley:

3 Likes

Thôi xanh đi! Tôi chưa muốn đi bụi đâu! Sư tử nhà nó theo dõi ck thấy đỏ lòm hoài, chưa biết giải trình sao đây?!

3 Likes

Lên núi . giải trình . chắc chắc sẽ ổn thôi :sweat_smile: nhà thơ á

2 Likes

Kkk

2 Likes

Đại gia phế liệu có khác . thị trường giảm mạnh mà vẫn cứ vui như tết :sweat_smile:

2 Likes

Nổi khổ ai của thí chủ cũng là nổi thống khổ của bao Ae ở đây

1 Likes

Cái này là kinh nghiệm của bác hả, kkk. Tôi thì thường ôm chân giường giải trình

2 Likes

Hôm nay lại tăng mạnh rồi .Nike . nhật . :sweat_smile:đang tăng 500 điểm rồi kìa

2 Likes

Thế thì bác Lộc chắc cũng không vội giải trình nữa

2 Likes

Hihi bác Chanh lên tiếng ổn là ngon rồi! Cao thủ làm gì cũng chắc! Lên núi ở mình thì lại sợ ma, ma nữ nó hù hãi hơn sư tử nhà!! :grin:

2 Likes

Coin cảm xúc nó thay đổi theo giờ á bác :rofl::rofl::rofl: vui lắm ạ, mất tiền xong lại có lại mất chỉ trong thời gian 1h-2h-3h. Ck chỉ xem mở và đóng phiên thôi !

3 Likes

Sắp hết “sell in May” rồi! Mà đúng là có tiền thì hốt thời điểm này là chuẩn nhất! :laughing:

2 Likes

Vợ Tôi nó toàn phải quỳ chứ Tôi chưa bao giờ phải ôm chân giường! Mà nằm gầm giường nó cũng mát bác ạ!

2 Likes

Hi, ý tôi là dù nát cũng phải giữ cái giường ấy mà.

2 Likes

Hôm nay chắc chúng táng ps tiếp. Đến chiều thì chưa biết thế nào

2 Likes

Thôi kệ! Vợ mình mình sợ, nóc nhà nó nóng thì “cơm ăn không ngon, ngủ không đủ giấc”! Làm kinh tế kiểu này thì đôi lúc “áp lực từ chứng trường tới đầu giường là chuyện bình thường”! Lâu lâu cũng coi như là Test cảm xúc coi có mặn lồng không! Kkk

3 Likes