AMD - Hành trình thoát nhóm aQ, TT trả lại giá trị thật cho em!

Ôi cha cha! Bác Chanh qua gieo hạt chưa?!

3 Likes

Đang leo ngon cây đấy . kỳ vọng là ngọn cây măng mới nhú 20 cm khỏi mặt đất :blush:

3 Likes

hình ảnh
Bác Chanh mà cũng đu ngọn thì ai mà tin!

4 Likes

PBC .PSP . đó thôi :sweat_smile: được cái hai em này giảm ít . đôi khi tay mở . thứ 2 .3 tuần sau các anh ý vui tính đánh lên phát quà cho tôi cũng lên :blush:

3 Likes

Ai người nghe thấy nỗi đau
Ngày đêm thấp thỏm lo âu mỏi mòn
Gieo hạt lúa tưởng được cơm
Mất mùa thóc hỏng lại thêm cháy nhà
Than ôi chứng sĩ muôn vàn khổ
Ngày nhìn bảng điện đêm nhòm Hà đông.

5 Likes

Khổ thân anh em chứng sĩ quá :blush:

4 Likes

Hihi ra đường gặp người quen biết mình chơi chứng khoán! Toàn động viên kiểu “sao chứng khoán rớt ghê thế, cẩn thận không mất…”!! Mang tiếng đầu tư tài chính, cảm giác như thằng cờ bạc ấy! :sweat_smile:

4 Likes

Luna vừa rồi sập , giờ mua được không bác nhỉ

3 Likes

Mua canh chốt lãi sớm chứ hold nó xả lại mệt :joy::joy::joy:

4 Likes

Bác đang nói sàn binance hay Ck, Ck thì bác ngại gì chỉ số, thời điểm này mua giữ chứ. Tôi quen với những lần sập này rồi

4 Likes

Kiểu này vợ của nhà thơ … :sweat_smile:

3 Likes

Biết bao lần rồi, lần nào chả thế, xuống đã rồi tăng

2 Likes

Luna á bác :joy::joy::joy: Ceo nó đang ra luna 2.0 để lấy lại lòng tin của holder nhưng em nghĩ khó lắm !

4 Likes

Giờ những người đang giữ và bắt đáy thì còn gì là tài sản nữa đâu , ác liệt thật đấy. Giờ mua để đó và quên luôn thì được

3 Likes

Nếu bác dư tiền :joy::joy::joy: mua 100-200u cũng được, kèo xổ số.

4 Likes

Chuẩn bác, tiền thì tôi cũng hok dư dã, nhưng bỏ ra vốn ít, để vài năm sau biết chừng lại có dư. Hehe

4 Likes

Nhíp tồ nó ảo lắm, nhưng bọn sàn nó thừa biết nhiều ông mua nên việc fomo để lên khó lắm :rofl::rofl::rofl: vì như thế VN toàn triệu phú $ , tầm này em nghĩ nó lên lấy lòng tin xong xả tiếp á. Hãy cẩn tắc !

4 Likes

Nó đầy rủi ro mà. Chính vì vậy tôi đâu có dám bỏ nhiều đâu bác. Bỏ ít để giống như xổ số như bác nói là phải.

5 Likes

Nhiều vụ không rút , không bán được hoặc bị hack mật tiền tỉ á bác. Nên kiếm được 1k$ là rút vốn sang Đá , lãi để lại chơi và đang /8 rồi :rofl::rofl::rofl:

5 Likes

Bác nhanh tay thật, nhưng lại bị vướng đá. Mà vướng phải đá mà quàng phải dây cũng hok đến nổi nào. Tháng tiếp theo mọi chuyện sẽ tốt đẹp

4 Likes