AMD - Hành trình thoát nhóm aQ, TT trả lại giá trị thật cho em!

Anh em Việt Nam hơn anh em Trung Đông nhà nào cũng có con sư tử! Mấy nay đói quá nó ngoặm mất cái tay với chân rồi…pà mịa, chắc làm liều luna một là lên hương hai “sale off” con sư tử chứ hết nuôi nổi rồi!

3 Likes

Chứng vịt lát thật rồi nhà thơ á . giảm kinh hoàng . có một phiên hồi lại . mà cũng ko song . đúng là chịu rồi :blush: thôi để các anh ý đánh với nhau vậy :sweat_smile:

3 Likes

Buồn Á bác Chanh! Kiểu PS quan trọng hơn CS nên các mốc kháng cự chỉ để cho vui! Toàn dò tìm đây mới!! “Trên sàn thì bị thịt…về nhà vợ thịt…ai khóc nỗi đau này”!!

2 Likes

Khổ thân anh em chứng vịt rồi . :blush: bắt đay có tí tẹo . hàng hôm nay về thấy ko ổn . cũng cắt lỗ rồi .

2 Likes

Mấy em được cho là hàng cơ bản. ngon mà cũng lăn quay ra FL . thì kinh rồi .HAH .DPM …

2 Likes

Với cái đà xấu như thế này . thì VN nó thẻo về 1000₫ là bình thường đó

3 Likes

Bọn ch.ó lừa đảo … chơi kiểu ác ôn

Đi.t mẹ chúng nó !

4 Likes

Không có lực đỡ thì còn dài dài! Để về thông báo sư tử, bảo TT sẽ về 1000đ lấy đà (một VNI nó chạy, hai em chạy) Hihi! Bác Chanh vợ con gì chưa?! Cô đơn một Vì sao quá, thấy đòi lên núi mấy lần!

2 Likes

Đưa thị trường về thời kỳ đồ đá hết mà bác! Giá hiện tại bằng giá 2021 chứ mấy! :joy: Công xây thì lâu, giải phóng mặt bằng vài tuần! Kinh thật!

2 Likes

Các bác bớt nóng tính :joy::joy::joy: trời phía bắc mát mẻ như Đà Lạt - ae bình tĩnh thôi :gem::palms_up_together::gem:

2 Likes

Có bác là còn lạc quan! Chúc mừng bác!

4 Likes

Đá về 1.x em sẽ hốt thêm mớ kha khá :rofl::rofl::rofl: xong ôm như chờ Luna về 1$ - phải lạc quan như dân chơi nhíp tồ bác ơi !

4 Likes

Ái chà . về đến mức đó . thì đại gia phế liệu kêu gào ko thành tiếng à :blush:

4 Likes

Em chỉ kêu than chút bác phán cho 1k thì có mà chết hết anh em!

3 Likes

3 Likes

Lịch sử nó về tới đó mà bác :rofl::rofl::rofl: nên điều đó dễ xảy ra lắm á bác. Nên hãy chuẩn bị tinh thần đón nhận nó , /8 coin rồi giờ /8 chứng nữa là đẹp bác ơi !

2 Likes

Làm kiểu này anh em còn khúc xương khô rồi . nhà thơ á

3 Likes

Hôm nay hồi lại mà ko thành công là thấy nghi ngờ rồi :blush:

3 Likes

Mịa oánh ck kiểu gì cứ mong nó xuống sâu … nhưng xuống rồi có dám múc ko với là vấn đề
Bố khỉ…

3 Likes

Sáng xanh 30p chiều đỏ 10p … 40p trong phiên đúng là ảo éo chịu được
Khốn nạn thật …

4 Likes