AMD - Hành trình thoát nhóm aQ, TT trả lại giá trị thật cho em!

Hai ba tháng gần đây khó ăn quá . đại gia phế liệu ạ .

3 Likes

Nói thật về nhận định của tôi . hôm nay như thế này . thì ngày Mai có mà anh em lại chạy rẽ đất :blush:

4 Likes

Mong về bờ thôi chứ mong ăn gì giờ này nữa … mịa bọn nó thao túng khủng khiếp như thế này TT bất ổn liên tục thế này ăn uống gì đây … Xấu tốt blue pen mid chết như dạ …ăn gì đây

3 Likes

B h sợ như gặp ma rồi … ai dám nhảy vào thì đúng thánh …

2 Likes

Nó giống hệt nhíp tồ :rofl::rofl::rofl: chắc đánh cho mấy ông t+ ăn các bác ạ, tầm này ngồi xem thôi các bác ơi , sau 18/5 xem tình hình sao !

3 Likes

Nhà Thơ đi đá ống bơ luôn Á bác Chanh!! Người ta hỏi sao ăn xin, chưa biết trả lời sao nữa…

“Buồn buồn đi đá ống bơ
Quay đi quay lại ống bơ mất rồi…”

3 Likes

Giống mấy ông thánh chém bên nhíp tồ xuống 30k tao bán bla bla :rofl::rofl::rofl: xuống có dám đâu bác !

3 Likes

TT bất ổn thế này … xuống sâu cho thêm tiền cũng ko ông nào dám múc … trừ mua tích sản :joy:

5 Likes

Kiếp hết rồi bác! Mấy anh em cầm cổ thì cũng hết đạn! CIK thì đang đợi 900 hoặc có tin tích cực xíu! Mặc dù trước ông Thần có nói cho chỉ báo…chờ lâu quá cũng xúc bên upcom! Hihi giờ kẹp cũng phê! An ủi cái “chứng sĩ toàn cầu” kẹp chung cũng đỡ buồn!

3 Likes

Khó khăn. khắc nghiệt quá nhà thơ á . :blush:

4 Likes

Tình hình này thi làm cổ đông dài hạn rồi, giờ HOSE cho mua bán lô lẻ thi mình mua- bán 10cp cho đỡ ghiền thôi

5 Likes

Tận cùng của khốn nạn, phiên sáng xanh mơn mở, nhiều chứng sĩ lao vào bắt vi hi vọng có sóng hồi, tới trưa bắt đầu nó đạp ko thương tiếc
Lũ khốn

5 Likes

Hihi nếu xuống 900 làm băng rôn đi biểu tình trước UBCK! Giống đợt sập cầu giao…anh em hô hào dữ lắm, xong cũng có đc vài bác chạy ra! Thấy mấy anh C.A đứng lại lũi thũi đi về uống bia!

4 Likes

Thấp cổ bé họng, kêu trời trời thấu, gọi đất đất ko thưa
Đau khổ

4 Likes

Sáng nay em mua 100cp AMD mà nó éo cho bắt phải mua 1tr VND á bác :rofl::rofl::rofl:

4 Likes

NN để dân mất bò mới làm chuồng ah :cry:

2 Likes

Đi.t mịa bè lũ chúng nó một phe bảo vệ lợi ích của nhau … dân làm đéo gì có quyền gì …

5 Likes

Đoạn này T+ có gan bắt đáy thì ngon hơn hệ hold rồi.

3 Likes

E nghĩ là mất bò mất chuồng mới lo làm thịt bò. Bằng chứng là tây nó rút ròng 2 năm nay, bây giờ dân đầu tư trong nước cũng rút tiền về ôm đất rồi.

2 Likes

Bắt đáy cũng ăn đòn vì T3 thôi bác
Sáng mua là chiều đã chảy máu rồi

2 Likes