AMD - Hành trình thoát nhóm aQ, TT trả lại giá trị thật cho em!

Giờ mua luna là hợp lý

3 Likes

Theo em chơi nhanh canh xả thôi chứ tầm này thì khó - nó sắp ra luna 2 :joy::joy::joy:, ông nào cũng tâm lý mua để đó chờ hồi ! nó hồi thì VN toàn triệu phú $ hết !

4 Likes

Chưa biết à, nó ra 2.0 thì cũng kế thừa từ cái cũ. Cho chuyển đổi chứ

3 Likes

Hoặc là song song

2 Likes

Các bác dậy sớm nhể … luna làm gì cứ đá thần tích sản để đó bảo đảm ko thua luna :grinning_face_with_smiling_eyes:

Thay vì mua vào con ip, sh hoặc madaz múc đá thần tích sản sang năm kiếm thêm con nữa … vừa có tiếng góp vốn cùng dn phát triển lại có miếng lại được bảo hộ… và quan trọng là chém gió trên thông thiên văn dưới tường địa lý … :grinning_face_with_smiling_eyes:

3 Likes

Có vẻ tình hình miếng bánh tt đã chia đều cho mọi thành phần của tt … theo các bác miếng bánh sẽ được chia tiếp cho đội nào

Doanh nghiệp làm ăn đàng hoàng có lợi nhuận và giá đang chiết khấu sẽ là sự lựa chọn hay một doanh nghiệp bị tt lãng quên

2 Likes

Đại gia phế liệu vẫn cứ yêu đá thần như ngày nào ta :sweat_smile:

2 Likes

Hôm nay anh em rôn rả quá! Hôm nay xanh mạnh chăng?! Xuống tiền thêm đc rồi dk các bác?!

3 Likes

Bỏ ra 5 triệu vnd bác mua được 5trieu luna theo gia hiện tại , nếu luna về gia bằng nữa usd thì cái nào OK ? Rủi ro luôn đi kèm cơ hôi. Việc mua đá thì ae cứ giữ thôi, còn cơ hội có thì sẽ tận dụng được thì không biết điều gì

3 Likes

Kkk… tình yêu bất tử mà

3 Likes

À quên 1 tr luna

3 Likes

1luna = 5 vnd

2 Likes

Có lẽ luna cũng là sự lựa chọn tốt tích sản … nhưng mỗi ng một khẩu vị và nguyên tắc … gà em thích đá thần vì cái linh thiêng của nó…

Luna sẽ xem xét ! :smiley:

3 Likes

Mà làm như thế nào mới mua được Luna

2 Likes

Bác chơi lâu món này chưa :joy::joy::joy: công nghệ nó ảo lắm, nó ra mục đích kéo lại niềm tin nhà đầu tư thôi chứ chia như thế thì nhiều ông bán nhà nhảy lầu rồi. Giờ thì toàn nhà đầu tư cơ hội xổ số thôi ! mà như thế thì chỉ chộp giật kiếm rùi té thôi.

3 Likes

Nạp BUSD hoặc USDT lên sàn Biance và tìm cặp Luna/BUSD hoặc USDT xong mua thôi !

3 Likes

Em như bác , canh xuống hốc tiếp để trung bình giá xuống 5.x :rofl::rofl::rofl::rofl: em giờ đá thần thôi bác. Coin em giờ chỉ để xem cinema thôi !

3 Likes

chờ bác về gõ vni

3 Likes

Tôi công nghệ mù tịt . lên cái này chịu rồi :sweat_smile:

3 Likes

Vậy ko nên chơi :rofl::rofl::rofl: bác cứ chứng thôi , chơi môn mình hiểu nhất !

4 Likes