AMD - Hành trình thoát nhóm aQ, TT trả lại giá trị thật cho em!

Kkk, giờ cơ sỡ không lo nữa bác.

3 Likes

Giá trị hiện tại của cp cơ sở bằng đầu năm 2021 khi nhiều cổ phiếu chưa tăng giá! Về đây bắt để dành đc rồi! Còn giảm sâu nữa em thấy khó, Vì lái cái cũng chả dở hơi đi thọc rách túi tiền mình!

3 Likes

Thế bây giờ quan tâm tới cái gì :sweat_smile:

2 Likes

Đại gia nn cnc hay cưa sừng quá … đá luôn bền vững theo năm tháng … đó là thực tế

2 Likes

Ai chà . đôi khi học hỏi mở mang lại có cơ hội ngon ăn thì sao bác Rác :blush:

2 Likes

Đại gia khiêm tốn thì trường kỳ rồi bác! :grin: Qua bác Chín gõ còng ck Mẽo, nay Ck Việt Nam tăng…bác về thịt mấy đứa làm rối đội hình! Hihi

2 Likes

Xin đi làm phu xe cho Bác Chanh! Từ tốn như bác “Em Thích”!

2 Likes

Thôi bác ạ . chứng vịt bây giờ khó ăn quá . hiện tại chưa có ý tưởng mới đây :blush: tiền điện tử thích đó . nhưng mà về công nghệ mù tịt . buồn quá

3 Likes

Chuẩn đấy bác ! Xung quanh ta lúc nào cũng có cơ hội chỉ là ta ko nhìn thấy … có khi nói hơi quá đá rơi trúng đầu cũng là cơ hội …

2 Likes

Nói thật tâm . đá thần của bác ngon đấy . nhưng mà liên quan tới Anh Q Đại hiệp . lên cũng e ngại :sweat_smile:

3 Likes

Kkk đá rơi trúng đầu bể hộp sọ, có thành kim cương thì ai hưởng! Rơi kế bên thôi bác! Tôi cũng ước đc vài viên thiên thạch nó rơi vào nhà, con sư tử nó bảo “thế thì chết Cả lũ ah”…Ờ mà, đá ngon đấy! Chỉ mơ kiếm ít tiền sắm thêm bé gấu lâu lâu bổng đi chơi thôi!

4 Likes

Khiêm tốn gì bác ơi! Gà em có gì Sài đó thôi ko hoa Mỹ thấy sang bắt quàng ae thấy hèn khinh khi … mọi ng đều là ae tốt, vì thực ra gà em cũng nghèo hèn bỏ mịa thấm thía nỗi nhục …kkk

Bác Chính về chúng nó chết lần này nhờ a Mẽo hộ trợ thì đừng hòng chơi bẩn …

3 Likes

Bây giờ đại gia phế liệu và lang Heo hợp sức thay thế Q đại hiệp . thì đa thần mới ngon được :blush:

3 Likes

B h còn liên quan gì nữa đâu bác … nó sẽ giống ocb thôi … xếp aC vào quá khứ để có một tương lai tươi sáng …

3 Likes

Bọn nó hôm nay có lừa nữa ko nhể ! :smiley:

4 Likes

Bị lừa nhiều thành ra không tin vào bản thân nữa hả bác?

2 Likes

Đúng đấy bác ! Kiểu chim sợ cành cong … Âu cũng là dòng đời Xô đẩy … :blush:

3 Likes

Hôm nay, thể hiện bộ mặt rõ nét … các ông chuyên gia lại chuẩn bị đăng đàn tế …vaiz

2 Likes

Cái này gọi là bắt đầu hôi của …. Và trả lại bà chúa kho ko thì bà bóp cổ những thằng bẩn bựa …

3 Likes

TT ngày hôm qua cầm chày đi gõ xứ người, đợi TT về gõ đầu mấy AE short chảy máu. Nhưng mà hôm nay đã thấy máu short chảy rồi

4 Likes