AMD - Hành trình thoát nhóm aQ, TT trả lại giá trị thật cho em!

Đầu 4 là đẹp rồi :joy::joy::joy: lỗ 30% vẫn ok hơn coi !

4 Likes

Nay tăng anh em có vẻ vẫn trầm lắng nhỉ! Những 50 mấy points mà!!!

3 Likes

Sợ vaiz đái rồi … :grinning_face_with_smiling_eyes:

2 Likes

Giờ chỉ quan tâm đến sức khỏe và tránh đau đầu không cần thiết thôi bác, cơ sỡ bác để đó đi, nó tăng lại. Do mọi người nhìn theo ngày nên chán chứ nhìn theo tuần/ tháng thì đỡ hơn

3 Likes

Mà có còn hàng của anh Đức ko vậy . :blush:

2 Likes

Giờ chơi trò cứ để đấy, làm được gì nhau nào, cổ giảm không bán, tăng cũng chả thèm bán, gấp đôi bán. Cái hay nái hay dái…thấy bác nó cũng chào thua thôi. Kkk

3 Likes

Còn nguyên đai nguyên kiện bác

3 Likes

Ae rút kinh nghiệm chỉ nhìn bảng khi tăng hoặc đỏ nhẹ, giảm quá thì vứt luôn, không cần nhìn, thậm chí tăng nhẹ cũng chẳng thèm nhìn.

4 Likes

Nay đá tăng, heo tăng mà không thấy người lính đâu nhỉ?

4 Likes

Người lính là ai đó :sweat_smile:

4 Likes

Người lính -f0 đó chứ ai vào đây

4 Likes

Mấy nay thấy bác nguoilinh có vẻ buồn bã tận đáy lòng rồi bác Hít! Đoạn rồi cũng cân não phết! Giờ tâm lý Fn thì vẫn chờ đợi…nay chắc các kho xúc lại hàng chờ A9 về! Mà thiệt chơi chứng cũng phải học gồng lỗ vì mấy khi xúc đc phát lên ngay!!

3 Likes

Nay bác thủ thỉ với nàng Heo sao rồi!? Giận mình hay sao gọi mãi không trả lời kkk!!

3 Likes

Hôm qua tôi cũng thấy bác ấy chửi thề (dm) mà hy vọng bác ấy cũng đừng để đá theo lối đá mây đường mây là ổn

5 Likes

Bác ấy cũng kinh nghiệm chứng trường bao nhiêu năm mà kỳ rồi “bọn nó short” nát gáo hết nên cũng phải bực bác nhỉ!

3 Likes

Hôm qua thấy oải cái TT, em buồn, nên nay em ko xem bảng, ko đọc báo, ko nghe tin tức…
Nhưng lại nhớ các bác trong Topic lại mò vào xem các bác trò chuyện

4 Likes

Các bậc thánh hiền xưa bên tàu cũng đôi lúc không ai biết chắc cũng ít nhiều chửi thề, huống hồ bá tánh bình thường lại bị short táng lên đầu lên cổ .cũng may mấy hôm tôi ít dòm ngó nên đỡ bực chứ không chắc cũng khó kìm chế đó bác

3 Likes

Vậy là tốt là ổn đó bác. Ae lo bác nhìn nhiều đôi khi thuận tay lại vứt đá đi

4 Likes

Ko bác, lái có vùi dập e dưới hố em cũng ôm đá theo

3 Likes

Tinh thần vững chải

3 Likes