AMD - Hành trình thoát nhóm aQ, TT trả lại giá trị thật cho em!

Anh em vui quá ta :grinning:

3 Likes

Lạc quan lên chút cho vui tươi bác! Biết là không một sớm một chiều để dòng tiền và tâm lý quay lại như trước! Mà vòng vòng cũng khó giảm sâu! Mua đầu tư thời điểm này cũng không tồi! :grinning_face_with_smiling_eyes:

3 Likes
3 Likes

Không những vui còn sướng! Nhớ cái vụ “rùng mình”…nãy giờ em rùng mình quá trời!!

3 Likes

Đá thần ko mua tầm nay lên lại tiếc :joy::joy::joy:

2 Likes

E thì lúc nào cũng lạc quan bác ạ. Tiền tươi thóc thật không phải nghĩ nhiều. Lên nghe các bác nói chuyện còn vui hơn xem bảng

2 Likes

Hihi không chờ về 1k nữa ah bác! Mấy lần em cũng định mua mà bác nói em nhột chí! Xác nhận đáy đâu đây rồi sao?! :laughing:

2 Likes

Hai anh lớn đi chăn kiến :ant: . nhà thơ dự VN .là mai tăng mạnh hay giảm đấy :sweat_smile:

3 Likes

Tụi nó tai sản vơ vét, hút máu cả nghìn tỷ rồi
Giờ chờ xếp vào tội gi cho kịch khung lun
Thao túng TTCK thi mới có 7 năm, chỉ như 1 giấc ngủ trưa, nhẹ quá
Phải ghé tôi Lạm dụng tín nhiệm, chức vụ nhận hối lộ, chiếm đoat ts để dc vài chục năm mới hả dạ

3 Likes

Em nghĩ tin này cũng phản ánh vào giá rồi! Khắp diễn đàn, anh em cũng Hưng phấn trở lại! Nên đỏ tý rồi xanh là đẹp Hihi! Chả mơ mộng xanh mạnh chi cứ bền vững thì lại hay!

3 Likes

Em mua đủ target rồi - về giá ngon mua thêm, giờ có tín hiệu vậy thì phải thay đổi chút :joy::joy::joy:

4 Likes

Cụ Tổng làm mạnh đấy

3 Likes

Chiều nay lại thích thưởng trà
Bình tâm nhìn khói ưu phiền thoảng bay
Cuộc đời đánh chứng ai hay
Bao phen lận đận như thân Thuý Kiều!

Nhấp hơi, vị đắng đầu môi
Trong lòng buông bỏ bao nhiêu hận sầu
Cuộc đời nhân quả ứng thay…
Có vay có trả, xưa nay quay vòng!

4 Likes

Cũng vừa mới lên thay được mấy hôm, phát biểu được mấy lần, sao lại bị sờ nhanh vậy? Chắc cái ghế này có gai, mấy ông ấy bị trĩ khó ngồi. Thôi thì cho mấy ông ấy ngồi bệt

3 Likes

Bị dính từ vụ Việt Á và các vu khác, vi khi đo CT Hà Nội còn là BT Bô KH&CN, bác Long thi Thứ trưởng BYT

4 Likes

:smiley: :smiley: :smiley:

Đồ mại! Đã bảo bao năm nay viết cả học thuyết về trời cao có mắt cái gì cũng có giá của nó …. Tuy hơn muộn vì chúng nó đã dùng chiêu hy sinh đời bố củng cố đời con ăn hàng ngàn tỏi rồi … muộn còn hơn ko!

Bao nhiêu công ty im tỷ giấy bán lấy tiền bao năm mặc dù rỗng ruột vẫn phê duyệt lên sàn hại bao ng … bla bla đủ chiêu trò khác nữa …
Bất bình đẳng bất công đấy chứ đâu nn cứ như con bò nuôi mấy a dựa hơi vào đó hút sữa tiền thầy bỏ túi sống chết mặc bay … chết là xứng đáng

3 Likes

Mịa kiếp , mấy cty éo có trụ sở, bctc bùa có lợi, in giấy rồi niêm yết trên sàn ( quân Đen), thằng chủ tịch sàn ( Quân đỏ ) thì bảo đó là tiền, 1 bàn cờ mà quân đen quân đỏ nó thông đồng nhau thi dân đánh kiểu gi chả chết

2 Likes

Chết đáng lắm ….
Chết xứng đáng …
Cho chết ….

Mà cũng chết nó thôi ba đời chưa hết xiềng

:grinning_face_with_smiling_eyes:

2 Likes

Bác Chính sang kêu Mẽo qua giúp - Mẽo kêu phải thịt mấy thằng mới giúp nhé - Bác ok luôn alo xử nó >>>>> Trà thì cứ làm ấm nước sôi là xong :rofl::rofl::rofl::rofl:

3 Likes

Con cái tui nó đã có quốc tịch ÚC MỸ CANADA, và 1 khối ts cưc khủng ở nước ngoài hết rùi
AE mình kiếm thêm vài đồng lẻ rơi vãi trên cái chứng trường này sao quá khó

2 Likes