AMD - Hành trình thoát nhóm aQ, TT trả lại giá trị thật cho em!

Mong là tui nó sẽ được ghép vào khung này

1 Likes

Quá khó ! Dân đen là cày để nuôi đế chế …
Âu cũng là thế sự cờ vào tay ai ng ấy phất ấy mà gà em mà được chức như a Tea chắc cũng trả thua ảnh đâu … bây giờ thì hiểu câu nói của Trí Phèo rồi “ông muốn làm người lương thiện nhưng chúng ko cho”

Các tin tức đã ra tuy nó chẳng giúp vui hơn nhưng cũng làm an ủi phần nào những đau đớn và gieo nên niềm hy vọng về một tương lai tươi sáng …

qua câu chuyện thế mới biết bao tại sao nó nát như vậy mà bao năm như ng bịt mắt … chúng ta có chửi vài câu chua ngoa cũng ko oan chẳng có gì là oan… và khẳng định những giả thuyết của ae là hoàn toàn ko phải bịa đặt mà là thực tiễn … ng ta hay nói đúng cháy nhà mới lòi mặt chuột …

Có thể vni chưa thế tăng mạnh nhưng gđ này có thể gọi là ca phẫu thuật thành công …

2 Likes

Chuẩn bác
Thích nhất câu " ca phẫu thuật thành công’’

2 Likes

Nay vui quá! Coi chị em phụ nữ đá cũng hấp dẫn ghê! Thắng nhẹ 1-0, tuyệt vời! Đất nước đang lên, thằng nào cản chết cha thằng đó!

3 Likes

@Nhat_rac2019 Hoa Hậu nhắn bác full margin, chắc mong bác mau có xiềng rước nàng về dinh (biệt phủ bên sông, vài trăm con gà, đàn vịt…) kkk!

2 Likes

10 năm ko chịu thay đổi công nghệ để dễ bề thao túng hử
FPT Vn dư sức làm viec này, cần gi phải kí vs tụi Hàn Cuốc hàn xẻng nhỉ

Kkk

Full là giao số phận à … :grinning_face_with_smiling_eyes:

3 Likes

Em đâu biết! Thấy trong cô đơn nàng gọi tên bác! Em chỉ nhắn lại Hihi! Tính ra hoa hậu, hoa khôi xung quanh bác sướng nhỉ! Đánh chứng không lên mới lạ! Tiêu chí các nàng là anh phải “liều và lì”, phong ba bão táp vẫn kiên định như kiềng ba chân! Bác hội tụ đủ yếu tố rồi đấy! :laughing:

2 Likes

Bác[quote=“songtra1975, post:2275, topic:152972, full:true”]
Hôm nay ĐHCĐ AMD có đủ số lượng CĐ họp không? Hay cũng hủy rồi các bác?
[/quote]
Bác @Nhat_rac2019 không đi dự đh hay sao?

2 Likes

Anh Tea bị tóm - bác Chính làm căng thì giờ ko dám làm láo nháo chứ bình thường thì có hay ko có đủ vẫn họp bình thường :rofl::rofl::rofl: chắc giờ phải cẩn thận ( em đoán vậy á )

3 Likes

Thế giờ 163tr CP của AMD thì ai đang nắm giữ các bác? Cty này vui nhỉ?

2 Likes

Đây bác

3 Likes

Hôm nay có một sự tĩnh lặng đáng sợ!! 500 anh em nhà mình đâu hết rồi nhỉ?!

2 Likes

Tôi đây . nhà thơ hôm nay có chuyện vui à :sweat_smile:

2 Likes

Hihi đâu có gì vui đâu bác! Thấy hôm nay anh em đi đâu hết nên thấy lạ! Đang coi seagame…a cha…ai bắt Việt Nam 90 phút đi nạng rồi! Hình như kèo chấp 01 trái! :sweat_smile:

2 Likes

Nhà thơ bắt cả . đá banh lửa cơ à :sweat_smile:

2 Likes

Trước khi đến với bộ môn ck, em có thử vận chút ở bộ môn banh bóng! Bắt đâu thắng đó…nên em chuyển qua bộ môn CK! Bộ môn này đã giúp em tịnh tâm, kiên nhẫn, và tiết chế lại bản thân! Thay đổi em hoàn toàn con người em của ngày hôm qua! Từ một con người háu thắng…đến một người luôn lạc quan vào ngày mai, ngày mốt, ngày kia, không năm này thì năm khác ạ! :sweat_smile:

2 Likes

Có vẻ đá thần bị ae tẩy chay quá nhể … lần 2 lại hỏng rồi a Công … chia 200 tỏi cho cổ đông đi … mịa a lúc nào cũng vẽ phát triển dự án lấy tiền cổ đông bao năm đéo trả đồng nào …dự án phát triển xong rút ruột đút túi riêng … lần này ndt và nhà nước sẽ ko để yên đâu …

3 Likes

Vậy là vào chung kết một cách Ngọc nhằn … bộ môn ck cháo với bóng bánh hấp dẫn nhất hành tinh mà … kkk

2 Likes

Hihi điểm số Tăng hôm qua là 0. Hai cái còng! Cóng thật với mấy anh! Đánh chứng còn nhây!

2 Likes