AMD - Hành trình thoát nhóm aQ, TT trả lại giá trị thật cho em!

Chứng vịt gần đây khó ăn quá bác Rác nhỉ . chả có sóng lớn nào :blush:

2 Likes

Giờ chỉ ước là F0 và mới vô tt ck hoặc nhíp tồ :rofl::rofl::rofl::rofl: má đúng là ổn áp luôn

3 Likes

F0 luôn có tâm hồn trong sáng, nhìn thị trường với con mắt tích cực! Mà nếu bác có tiền giai đoạn này liệu bác có dám vào?!

2 Likes

Em vào BTC lúc 25k và em lãi hơn 1k đó :rofl::rofl::rofl: lúc đó nghe lời và mua. Lên 50k xả x 2 ! người chơi lâu chắc phải tính toán này kia

3 Likes

Ai chà . hôm nay nhà thơ đổi thành con voi rồi .cho nó hót à :sweat_smile:

2 Likes

Ah em đang làm thầy bói, đứng sau đít voi! Đang đoán xem đợt này vờ ni tăng hay giảm!

2 Likes

Ở đây các bác có bao giờ đặt câu hỏi là up treng thì thầy bà nhiều - farm gà cũng lắm mà khi dow treng thì mất cmn hút ko ạ :joy::joy::joy:

3 Likes

Quá khó bác ! Ck vịt có vẻ trầm lắng sau nhiều bão tố ập đến … nên chưa thể bình phục sớm được …

2 Likes

Up cheng hay dao cheng gà em vẫn chém vì xưa nay vẫn chém kể cả khi lên và xuống …

Đao cheng thì oánh ngày ly cafe ăn sáng thôi vẫn sống khỏe chẳng có gì phải sợ … :smiley:

Ck vịt vẫn là kênh tốt nhất trong lạm phát tiền lại hút về thị trường … nhiều ông chuyên gia phân tích nào là lạm phát là đối thủ ck vịt nhưng gà em éo tin … càng lạm phát thì ck lại càng tốt tiền mất giá múc ck ăn cổ tức cũng đã quá ngon…

2 Likes

Anh Dũng gì gì ở ubck cũng bắt cùng anh Trà luôn - các bác thấy sao , đá thần sẽ có cơ hội thôi :joy::joy::joy: gom thôi

1 Likes

Anh em nghĩ sao nếu luật này phê chuẩn thì anh em chung cư sẽ :joy::joy::joy: - đất sẽ lại lao cao cmn vút vùn vụt !

2 Likes

Anh Em nghe cô bé chứng sĩ hát nào!

Nghe bài này nhớ Anh Tôi quá!

2 Likes

Thời anh tôi còn lộng hành . những khi thị trường lình xình như hiện tại . thì hàng nhà anh tôi lại có sóng .hay còn gọi là .Q in đêx :blush:

2 Likes

Loạn thế xuất anh hùng là vậy :sweat_smile:
TT loạn nhưng anh mình vẫn một mình một cõi

2 Likes

Các bác vẫn thần tượng aQ thế này thì biết khi nào mới hoàn thành hành trình thoát nhóm aC của bác chủ :laughing:

3 Likes

:joy::joy::joy::joy::joy:

Chắc k thể thoát khỏi hst được, nhìn khoảng phải thu nhiều mà k biết có thu được hay k,tháng 7 này ra bc quí 2 như HAI,thị giá có lẻ thị trường phản ánh đúng rồi bác ạ, giờ chỉ có a Năng,a V vào cơ cấu lại mới phát triển được, còn aC ,aT thì thua rồi :hot_face:

Các shark cũng đu đỉnh :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl: nên ko có tiền cho ae sờ ta úp

2 Likes

Mai tém :rofl::rofl::rofl: nhé VN vô địch !

2 Likes

Vô địch !
Ck vịt vô địch! :smiley:

1 Likes