AMD - Hành trình thoát nhóm aQ, TT trả lại giá trị thật cho em!

Bác Rác lại yêu bóng đá à :sweat_smile:

1 Likes

Đến cá mập còn ảo cơ mà :rofl::rofl::rofl: nên cứ để 10/6 xong - tình hình Mẽo Cuốc có ok vụ giúp không thì tính tiếp. Nhưng giờ ko dám làm liều vụ họp cổ đông là thấy có chút thay đổi rồi ace :rofl::rofl::rofl:

2 Likes

Kkk…. Bóng đá là niềm vui mỗi khi ck vịt ung như bây giờ đại gia nn cnc ạ … :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

Đang sideway :joy::joy::joy: ace sao rồi xả hàng hết rồi ah

1 Likes

E đang sẵn hàng, ngày mai nhúng xuống fl lướt T0 kiếm cf giải mỏi đây bác

1 Likes

Xuống dưới 3.x lại mua để đó :rofl::rofl::rofl: mua nó hơn nhiều ông mua luna ôm mộng thành tỉ phú - luna lên 1$ VN có khi G63 chạy như lợn con ngoài đường á !

1 Likes

Dạo này anh em đá thần đi tu hoặc ao game tìm nguồn vui khác rồi :rofl::rofl::rofl::rofl:

2 Likes

Lên núi ở ẩn đi tu cho tâm thanh tĩnh bon chen chửi nhau chán lắm rồi …. Tâm thanh tĩnh nghiên cứu binh pháp rồi lại xuống núi hành tẩu giang hồ tiếp … giang hồ b h hiểm ác phải tu luyện nhiều mới thành chính quả được …

Đá thần sẽ thành chính quả … vì phải tu luyện cực khổ hơn nhiều các môn phái khác … đá thần ẩn cư để tu luyện, luyện xong sẽ rất Kinh khủng

2 Likes

Xăng dầu đang tăng giá thế này lạm phát tăng tiền mất giá ko múc cổ giữ lạm phát thì múc gì …. Múc ăn cổ tức chống lạm phát

2 Likes

Nghe nhạc đi cho tâm thanh tĩnh

1 Likes

Mai khả năng tt sẽ mạnh mẽ ae vui lên …. Đá thần sẽ hiển linh …

1 Likes

Anh em đá thần đâu rồi :sweat_smile:

1 Likes

Phải sau 10/6 các bác ơi :rofl::rofl::rofl: tầm này ko xuống là may lắm rồi á !

2 Likes

Nay đá thần bị yểu bùa …. :smirk:

2 Likes

Cứ bình tĩnh đi bác Rác . sớm muộn cũng đến sóng nhà anh Q thôi bác :smiley:

2 Likes

Bác Chanh luôn ủi an bác Rác! Giữa hai người như thế nào với Làng Heo?!

2 Likes

Tôi với làng heo có gì đâu :sweat_smile:

2 Likes

Số ông rác này cũng quý nhân! Bên pic kia thì hoa hậu nhắc riết! Sướng thế còn gì! Chân con sóng, hoa hậu còn bảo lão rác đi vay nóng tất tay đi!! :smiling_face_with_three_hearts:

3 Likes

Đá vẫn ko hề bị ảnh hưởng và nao núng nhé
Nhưng ôm họ F như e thi quả là buồn

4 Likes

Đá nộp bài cho giám thị rồi bác. E nó mặc dù nằm trong nhóm hs cá biệt nhưng vẫn có ý thức tự giác cao

3 Likes