AMD - Hành trình thoát nhóm aQ, TT trả lại giá trị thật cho em!

Đủ ăn đủ sống thôi bác Rác! Em nói vụ AQC em cũng đi bụi lâu đấy! Nên thôi để đau thương ở lại!

2 Likes

Hàng anh Đức. Hôm nay cũng bị sẻo mất một ít . nhà thơ nhỉ :sweat_smile:

1 Likes

Ôm hàng mấy anh Lớn nên nhẫn nhịn chịu nhục mà sống thôi bác, đến thời thì cản không nổi! :grinning_face_with_smiling_eyes:

3 Likes

Em còn giữ hàng của sếp Vũ HSG, nay bi đạp sàn, buồn lắm các bác ạ

2 Likes

Đợt này gà em cũng dính mấy em hoa hết mắt bác ơi… chán thật mấy a lái đợt này chắc muốn lấy lại hết … gà em âm tiền thịt đang gồng thôi kệ mẹ nó …

Phải lạc quan chiến đấu tiếp ko bỏ cuộc …

2 Likes

hic, em gửi vào HSG 2 đợt, tháng 3 đang ở 42.x em bán, nó xuống 40 em mua lại ít, xuống 37.7 vô ít nữa, đến nay thi ôi thôi…
Gửi vào 2 lần 2 chiêc tay ga xịn mà giờ nhìn lại 2 chiêc Wave Tàu cmnr

3 Likes

Chia buồn cùng bác . :sweat:

2 Likes

Con nào có lái thì mấy anh chả cho đi tàu lượn vài vòng trước khi Bà còn nôn mửa hết bác! Qua hàng upcom lâu lâu còn quẫn trí hơn, nó cứ đứng im, không thanh khoản, buông tay thì nó lại phi, oái oan vậy! Luyện bộ pháp “ bi sắt thần chưởng” thôi!

3 Likes

Ae cùng khổ bác ơi! Gà em cũng rụng hết tóc từ Tết tới giờ gồng lỗ là chủ yếu …

Đau thương mất mát nhưng phải luôn lạc quan để chiến đấu tiếp ko bao giờ bỏ cuộc … thôi bác ….mình yếu phải trả giá bằng tiền mô hôi nước mắt mới kiếm được bao đêm thức trắng :grinning_face_with_smiling_eyes:

3 Likes

Tưởng vợ nó nắm tóc nên rụng hết chứ bác! Hoá ra vẫn là single daddy cho mấy em sugar baby nó thèm thật ah! :sweat_smile:
Bác may mắn còn tự quyết định đc cho bản thân đấy!

2 Likes

Em ko biết cái câu ‘’ của thiên trả địa’’ hay 1 câu nào tương tự vậy ko nữa
Vì hồi đó em làm trong HSG, dc mua theo mệnh giá 10k/cp , nhung hạn chế giao dịch 5 năm, vưa rôi em mới bán dc số cp giới hạn đó, cũng kiếm dc, nhưng giờ phải trả lại rùi

3 Likes

Gà em cũng sợ mấy con đánh lên phát hành giấy cả tỷ cổ này lắm rồi … cổ về mang bán giá nào cũng lời thì lên thế éo nào được … P/e eps tốt ccc gì cũng giảm … Tây nó là thằng mua giá rẻ nhiều nhất từ thời pen b h nó quya tay t0 sập mặt …

3 Likes

Khổ lắm bác ạ, làm tích cóp dc chút, cùng vs bạn ra Starup, rôi cũng đóng cửa, vốn bay cả, lại làm CV đi xin việc, còn ít vốn ở CK thi cũng hao mòn qua từng ngày
Nhưng cung phải gắng, ko là chết chìm lun

3 Likes

Ng cùng khổ mà bác … ngày xưa gà em viết đá thần là đã xác định khổ rồi bác …

Gà em cũng có hơn gì đâu bác ơi! Có bao tiền kiếm được cực khổ, nước mắt, mồ hồi, máu nhét hết vào ck vịt nhìn công sức mình bốc hơi từng ngày mà ko biết làm gì… éo hiểu chuyện gì đôi lúc trí phèo chửi … :grinning_face_with_smiling_eyes:

2 Likes

Riết rồi như Chí Phèo thiệt bác ạ, ngồi xem màn hình rồi chửi thề 1 mình :sweat_smile:

2 Likes

Hôm nào để gà em đọc lại truyện Trí Phèo xem chửi kiểu gì để học cách chửi … :joy:

Đời nó thế bác ơi! Kệ mẹ nó đi, quên đi chiến đấu tiếp còn cái nịt cuối cùng cũng ko để bọn lái lấy xiềng của ta dễ dàng …

Gác lại nỗi buồn đi tháng 5 dù sao vẫn còn seagame để ae xả stress bác ơi! :tumbler_glass: :joy:

2 Likes

:grinning_face_with_smiling_eyes:

Làm đến nỗi vậy … bác là người chinh phục sử tử cừ nhất vn mà… tôi lên núi theo lão thần rồi …

1 Likes

Kỳ này lão thần nói chuyện tưng tưng quá, em cũng chả đọc hết! Có vẻ thời gian này cân não giữa cầm tiền, cầm cổ, chả cầm gì…

1 Likes

Ah hôm rồi có bài báo dìm AMD và mấy mỏ khai thác đá ngoài Thanh Hoá, các bác có đọc chưa nhỉ?! Kiểu chỉ tập chung làm đá ốp không chịu đầu tư dàn xay đá xây dựng!

2 Likes

Amd trong báo cáo tình hình quản trị công ty nó có đá xây dựng …. Bctc quý 1 vẫn lời nó tốt hơn gấp vạn lần còn khác mà giá bị đè … ko hiểu tập lập muốn gì … mấy bài báo b h bêu rếu họ Flc khắp nơi …

Thấy lão thần cũng chán lại liên thiên … chắc đợt rồi cũng một số chạy ko kịp …

1 Likes