AMD - Hành trình thoát nhóm aQ, TT trả lại giá trị thật cho em!

Khả năng đánh lệch quỹ đạo, nên phải đưa lại quỹ đạo khác! Chịu khổ thôi bác! Ổn rồi cũng lên thôi!

2 Likes

Bây giờ có làng hậu Thúy vào thay chỗ Q . chắc sẽ khác . nhà thơ nhỉ :sweat_smile:

1 Likes

Hihi tụt quần theo em ấy luôn! :grin:

1 Likes

Nó xuống rồi cũng lên thôi chuyện thường ngày ck vịt … nhưng ý là nó định giá amd ở giá quá thấp và cách cổ phiếu vận động ko ổn định nên làm cổ đông mệt mỏi …

1 Likes

Lúc đó amd có khi cũng tụt quần … thành hut thứ hai thì bỏ mẹ nhể bác chanh

2 Likes

Nhíp tồ gọi là vẫn đang roadmap :rofl::rofl::rofl: nên có cụ cứ để đó - roadmap xong là bay thôi , bao giờ xong thì không rõ :rofl::rofl::rofl::rofl:

2 Likes

Mấy cụ bán mẹ amd còn đâu … tôi lạ gì mấy cụ … nhưng được cái cụ bán rồi mà chim lợn có tâm nên thôi cụ cứ chim đi …

Tôi cầm đá thần rất vui có nhiều chim lợn … quan điểm em nhất quán vững như đá :tumbler_glass: :grinning_face_with_smiling_eyes:

3 Likes

Tôi vẫn ôm đá thần :rofl::rofl::rofl: tôi chơi hệ tâm linh - roadmap mà :stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes:

2 Likes

Trong pic có nhiều cụ nhắt vào pr ăn được ít nhảy tàu hết rồi …. Nên gà em nghĩ bác cũng zậy … với đá thần đầu tư theo hệ tâm linh của đúng bài rồi … nó liên quan đến thần linh đấy … :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

Lại ‘ơi thần linh ơi’ - trích cô dâu 8 tuổi :joy:

1 Likes

hình ảnh
Khắc chữ nữa :rofl::rofl::rofl: tâm linh mà

2 Likes

Đá thần thì nhiều truyền thuyết huyền bí lắm để tôi rảnh sẽ update cho các bác tham khảo…

1 Likes

Nhắc đến thần linh là linh thiêng thật … cảm ơn thần linh đã giải cứu đá thần trong ngục tối u mê … :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

Tính dùng tiền tk mua em tay ga cho con Tương Lai mua cách đây 1x năm mà giờ bị đá và nhíp tồ vả sml :rofl::rofl::joy: nên giờ em keconmeno luôn rồi !

2 Likes

Vậy bảo ai đưa xiềng tiếp múc tích sản để dành con cháu … đá thần đã hiển linh nghe được tiếng ai oán của ae rồi chăng :grinning_face_with_smiling_eyes:

2 Likes

lòng người đã chạm đến thần linh rồi bác, ROS cũng lên mạnh sáng nay :grinning:

2 Likes

Hôm nay có chút việc . bác Rác á . giờ mới vào chém gió với bác

2 Likes

Nay Tây lông múc mạnh họ F ghê nhỉ, cỏ 3 em từ ROS, FLC, AMD

1 Likes

Bác đi thu hoạch chanh à … chắc là niên vụ này được mùa nhỉ …. :tumbler_glass: :grinning_face_with_smiling_eyes:

3 Likes

Còn chi phí đi Nepal năm sau em hok dám dùng :rofl::rofl::rofl: bác ơi

2 Likes