AMD - Hành trình thoát nhóm aQ, TT trả lại giá trị thật cho em!

Thần linh phù hộ cho họ aC … hệ sinh thái aC cũng là một trong những hệ mang trong mình nhiều oan khúc mà … giá như nó làm tốt hơn những gì nội tại thì thần linh còn độ trì nhiều nhiều … :grinning_face_with_smiling_eyes:

2 Likes

AMD chậm 4 ngày nhưng vẫn có BCTC trước nhất trong hệ sinh thái

3 Likes

Còn em ROS vẫn chưa có vì chưa ai kí, chị Dung đi vội chưa làm ủy quyền hay sao ko bít :grinning:

2 Likes

Ros hình như vừa có hoa hậu nào bảo kê bác …. Thơm quá bác ơi ! :grinning_face_with_smiling_eyes:

3 Likes

Hihi
Hoa hậu nào đó đang la đại sứ thương hiệu kiêm P.TGĐ của con NVT làm cho em nó tăng kịch trần liên tục rồi sau đó lau sàn cũng liên tục
Họ F mà có hh về làm thì bảo đảm chỉ có tăng chứ ko giảm

2 Likes

Ko phải bác ạ :sweat_smile:

4 Likes

ROS tách nhóm à … thì AMD ko có lý gì ko tách nhóm cùng ROS nhỉ bác chanh…
Hoa hồng đẹp thì đá cũng đẹp chứ nhỉ … :grinning_face_with_smiling_eyes:

4 Likes

Cũng lạ nhỉ , mỗi Ros, mọi khi nếu đã xanh hoặc tím là cả họ giống nhau mà ta

3 Likes

Ros kiểu rất lạ … tín hiệu tách nhóm từ từ của hệ sinh chăng hay có hh thâu tóm … kịch có vẻ hay với Hst aC đây … thử chờ xem :grinning_face_with_smiling_eyes:

3 Likes

Mong la tách hẳn, một ai đó mua hẳn, mua cty chứ ko mua CP để làm TV HĐQT để cho ROS và AMD ko còn nằm trong họ F nữa
ROS dần như HBC hoặc hơn, AMD như DHA, KSB hoặc hơn :grinning:

3 Likes

Hoa hậu nào thế bác, giờ có 02 em Bông Hậu đánh chứng lận! :grin:

3 Likes

Có khi nào bác liên quan tới Hoa Hậu không?! Qua có hỏi em liệu có theo nếu Hh Thuý thâu tóm!!?! Có thật Allo em theo nàng nghen!

4 Likes

Nghe đâu bông hậu của bác đấy … :grinning_face_with_smiling_eyes:
Em cũng đang nghe ngóng thêm để xách dép theo nàng …

2 Likes

Thâu tóm mã nào đó bác?! Em ấy hận AQC đến nỗi thâu tóm luôn sao?! :grin: đúng là hận ai phải trả thù một cách cay độc nhất bác nhỉ?! Mai mốt AQC ra lại cho làm phó cho Bông Hậu Hihi! Thế mới nói đừng gây thù chuốc oán tới phụ nữ!

4 Likes

Ngoài lề chút cho vui nhé các bác trong Topic :
Ngỡ ngàng với luận án tiến sĩ "Nghiên cứu giải pháp phát triển môn cầu lông cho công chức TP Sơn La" - Báo Người lao động

3 Likes

ko biết cong nhận hồ sơ luận án TS ko, chứ em thấy hoc TS sao dễ quá vậy, đi học kiếm cái bằng TS, lương cao lắm :d

3 Likes

Mỗi cái nó có công dụng của nó mà, mục đích sử dụng là gì thì như cầu phải tương xứng.

3 Likes

Lâu ngày mới thấy bác Hít le @Chungkhoansaigonf còm- men nhỉ :grinning: , chắc bưa giơ bận chăm heo trồng chuối hử

3 Likes

Bữa giờ tôi cũng dự thế, thôi thì cứ chăn heo vác đá và rãi rãi tí ít đất và để đó quên luôn. Nhưng vắng Ae cũng buồn, lại lò mò vào

3 Likes

Kinh nghiệm! Kinh nghiệm! :smiley:

“Ăn nhiều nói lắm nhanh già lâu chết miệng kêu tiền tiền” nay thêm “nhớ lâu thù dai thích trả thù nói xấu

Quả này mai mốt aC về cho làm nhân viên xách váy chứ phó gì nữa thế nó mới nhục …. :grinning_face_with_smiling_eyes:

2 Likes