AMD - Hành trình thoát nhóm aQ, TT trả lại giá trị thật cho em!

Có bằng ts là ngon, có tiếng có tăm lại có miếng quan tâm gì nghiên cứu gì cho mệt … ts gs vn nhiều như quân nguyên…

Đáng lẽ nên nguyên cứu đề tài “phương pháp luận cách nào để được cấp bằng ts nhanh nhất, kiếm tiền nhanh nhất” nó mới hay sát thực tiễn

:grinning_face_with_smiling_eyes:

2 Likes

Đúng đấy, nên nghiên cứu PP kiếm tiền nhanh nhất
TS cái méo gi ma đạo văn, ngoại ngữ ko biết, 10 năm trơi éo có lấy 1 bài báo

3 Likes

Thế này thì bay mạnh rồi ae cầm xiềng lại soắn rồi :grinning_face_with_smiling_eyes:

3 Likes

Nếu em ấy lên làm chủ tịch Tôi sẽ ứng cử làm lái xe! :grin: Lương trả nhiêu tuỳ tâm bác ạ! Mà bác trà đá nào cho thông tin đấy bác?! Có vẻ bác và bác Chanh có cùng thông tin nhỉ?! Tin đồn sắp thành sự thật, trong tù AQC sẽ khóc hận! :scream:

2 Likes

Đêm coi ĐJ ngày oánh chứng vịt ah bác hihi! Khổ tâm lao lực thế!

3 Likes

Làm lái xe sướng nhất … đưa đón nàng gần gũi nàng nhiều nhất có khi giấc mơ thành hiện thực, danh chính ngôn thuận đi làm ko sợ sư tử nghi ngờ … :grinning_face_with_smiling_eyes:

Vit nam hội nhập mà nên theo tình hình thế giới … :grinning_face_with_smiling_eyes:

Lao lực gì đâu bác, học đòi chuyên gia chút chém gió ấy mà … kkk rụng tóc lao lực mà chưa bằng đống muối của bác, bác ơi! Chắc số gà em mạt kiếp rồi bác đại gia muối …

Bác chanh có lẻ là đại gia nhất … thôi gà em ko mơ mộng ck vịt nữa hai bác xem có nhu cầu cần dọn rác vệ sinh nhà em về làm nô bộc cho hai bác … :grinning_face_with_smiling_eyes:

3 Likes

Kkk bác định làm nô bọc cho tài xế ah (Tôi đang ứng tuyển làm tài xế)…ngày chỉ cần em ấy cho Tôi 03 chữ cái để T+ thì có chạy quanh năm không lương cũng đc kkk!
Mà hst AQC mà có bị thâu tóm thì bác hiểu trước mắt nó thế nào rồi đấy! :grin: Thôi nằm dưới mà nhẫn nhịn vậy!

1 Likes

Tôi làm lơ xe cho, nếu bác làm tài xế

2 Likes

Bác có 3 chữ cái thì tôi biết 2 chữ cũng được, chữ còn lại tôi đoán vậy.

1 Likes

Xe hơi thêm lơ xe nữa chắc phải đi Hummer nó mới đủ chỗ Hihi! Mà em ấy lên chủ tịch thì thích xe gì chạy xe đó thôi, tài xế và lơ xe chỉ việc nhắm mắt làm theo lời chủ tịch là đc! Mà khả năng cao là thâu tóm thật vì thấy kiểu giao dịch nó lạ lạ, không phải kiểu dìm chết người như trước đây! Đang làm CV ứng tuyển lái xe đây bác! Tiêu chí “Tài xế giúp giải mọi cơn sầu”!

3 Likes

Báo thanh niên đăng xong rôi xóa, cũng khác gi chim lợn nhỉ

3 Likes

Nhá hàng trước ah bác Hihi?! Chắc chưa cho đăng mà bố nào enter đăng nên phải xoá!

3 Likes

Kho lo xóa sớm hay đính chính thì 5 Cục nó đập cho vỡ alo ấy chứ :grinning:

3 Likes
1 Likes

Mấy tin này miễn nhiễm với Trịnh gia rồi bác
Cộng đồng cũng miễn nhiễm luôn rồi :grinning:

4 Likes

May em rút bớt mua đá thần - cụ BTC rụng râu vậy em còn cái nịt :joy::joy::joy: đá vẫn ok hơn

3 Likes

Bác cũng sợ chíp tồ rồi ah?! Lướt qua lướt lại với chứng khoán cũng vui phết bác nhỉ! Trước đu con litecoin lỗ tý huhu!

3 Likes

Em kiếm 1kU rút hết vốn mua đá để lại lãi 1kU mua giờ còn nịt :rofl::rofl::rofl::rofl:

3 Likes

Mấy hôm nay ko zảnh . các bác ạ . Anh em nhỏ lẻ vẫn khỏe chứ :sweat_smile:

3 Likes

Về tinh thần và thể xác thì vẫn ổn! Chỉ chứng cháo cứ lằng nhằng chưa theo ý thôi bác @Chanh! Lên núi gieo hạt chanh nên bận ah bác ?!

3 Likes