AMD - Hành trình thoát nhóm aQ, TT trả lại giá trị thật cho em!

Các bác cứ hold thôi :rofl::rofl::rofl: bên nhíp tồ chán hold chuyển future là đi xa lắm rồi. Cụ ý sắp về Hà Nội rồi ạ :joy::joy::joy::joy:

2 Likes

Đá thì ngàn năm vẫn sừng sửng … chỉ nhìn cái cảnh hoang tàn của chợ mà lòng man mát buồn thôi … :grinning_face_with_smiling_eyes:

Thương cho số phận đàn cò
Chưa ăn được thóc đã quya về trời

1 Likes

LCM cả năm mới hồi từ 3.x đi lên mà bác, cứ mai sàn em múc tiếp 100-200 :rofl::rofl::rofl: xong cách ngày mà sàn em múc tiếp. Hệ tâm linh phải có lòng tin !

2 Likes

Đúng đấy bác ! Niềm tin quan trọng trong tâm linh mà ko có niềm tin ko có tâm linh có tâm linh có niềm tin … đá thần rồi sẽ hiểu linh … gà em tin như vậy … ko phải nó là niềm tin trong mơ hồ mà là niềm tin bởi nhiều yếu tố sức mạnh nội tại của đá của sóng thần nhà nước đầu tư, bởi thiên thời của kinh tế vn, bởi tài nguyên đá vô cùng quý giá mà bất kỳ ngành nghề nào cũng cần tới … :grinning_face_with_smiling_eyes:
Khai thác tài nguyên chưa bao giờ lỗ gà em vẫn tin là như vậy …. Bởi bao nhiêu đại gia việt đều như vậy : buôn gỗ, buôn đất, buôn khoáng sản … mà nên đại gia

1 Likes

nếu bác vô ở giá đẹp thì giờ dca lại làm giá ở vị thế đẹp hơn. Bác nào vô giá 1x thì mới phải cân não :rofl::rofl::rofl:

2 Likes

Giá của đá ở vị thế chiết khấu này mà mang bán nữa tôi cũng đến chịu …. Nó đã về đến mốc cách đây 2 năm … mà các bác còn chê thì tôi cũng chịu rồi !

Khi him lam vào sẽ cơ cấu toàn diện thì ko biết amd sẽ đi về đâu … các bác thử nhìn các doanh nghiệp cùng ngành thì amd là loại kim cương siêu khủng …

2 Likes

Một câu nói rất hay của ông Thái giám Ngụy Trung Hiền thời nhà Minh Trung Quốc
‘’ LÀM CÁI VIỆC MÀ NGƯỜI KHÁC KO MUỐN LÀM HOẶC KO DÁM LÀM, BẠN SẼ CÓ THỨ MÀ NGƯỜI KHÁC KHÔNG BAO GIỜ CÓ’’
Em thi thoảng cũng lấy câu nói này để lên nhuệ khí ( máu liều) 1 chút :smile:
Đá ko ai mua, ko ai dám mua thi mình mua

1 Likes

Chuẩn đấy bác ! Hiện tại ko phải ko ai dám mua bán ơi! Em sợ rằng nhiều cao thủ đang ngồi dình mồi kinh lắm … như hổ rình mồi

Các cao nhân ngày xưa đúc kết luôn đúng và vận dụng mọi thời đại …

2 Likes

Ngụy Trung Hiền thời phong kiến, hiện đại có Warren Buffett cũng nói câu tương đương
‘’ Hãy tham lam khi người khác sợ hãi’’
Có lẽ 2 thời đại xa nhau nhưng những câu nói mang tính chất như nhau
Vỹ nhân thi bao giờ cũng có những câu nói xuyên suốt hàng thế kỉ
Ngụy Trung Hiền chùi bô, cạ toilet cho cung nữ và hoàng thân quốc thích để rồi ngoi lên làm Thiên Tuế, dưới 1 người trên vạn người :smile:

2 Likes

Dkm, dễ ăn thế. Lập cty ck rồi tạo tk ảo với hàng triệu cp, lấy cp đó đi thế chấp :disappointed_relieved:

Vụ đổi ngày ĐHCĐ lẽ nào là bài củ chủ mới để đạp giá gom cho đủ target - bác Nhat_rac nghĩ giống em không :joy::joy::joy: chứ AMD mà để cty nước ngoài nó khai thác thì bay vù vù. Đá đẹp làm nội thất - đá công trình các loại như thế cơ mà :rofl::rofl::rofl: anh dạy mua 100-200cp ủng hộ Đá Thần thôi

2 Likes

Sàn HOSE cho mua lô lẻ đó, mua 50 cp / ngày cũng dc mà :smile:

1 Likes

Mua từ từ thôi người lính :joy::joy::joy: quyết định nhảy nhíp tồ sang ck nghĩ là sáng suốt mà thấy sáng hơn chút - gọi là le lói. Giờ ae nhíp tồ đang chuyển sang chế độ khô máu là sẽ future :stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes: chứ hold thì bờ xa lắm. Toai hold bằng tiền lãi nên cảm giác nó an bình hơn xíu !

1 Likes

Khổ thế đó bác, ko mua thêm thi tiếc, mua lai đau tim chưa kể bị nó cướp, nó đạp học máu mỗi ngày

Bác đu cao quá :joy::joy::joy: chứ bác vô lúc 6.x thì giờ cứ vui thôi. Mục tiêu 1-2 năm hold thì phải tin và đá thần chứ !

1 Likes

Lịch sử đáy của AMD là 1.4 :joy::joy::joy: nên anh em cứ từ từ mua ạ !

1 Likes

sáng múc sàn rồi 1k theo kỹ luật :grinning: gom mạnh nào quả này đúng là như thế lên lái đánh rất hay lên cho thoát t+ ép xuống chạy lái gom gần hết … game thâu tóm to đùng siêu khủng trước đại hội…

2 Likes

Xâu chuỗi lại mới thấy : Họ F mà xanh hay ít nhất ko sàn thì cả bảng ko tắm máu và ngược lại

2 Likes

Có em boss hệ sinh thái ce rồi … kkk

2 Likes