AMD - Hành trình thoát nhóm aQ, TT trả lại giá trị thật cho em!

em thử mua lau sàn 100 khớp luôn :rofl::rofl::rofl: xong về đầu 4 - ảo thật đấy

2 Likes

cả hai năm nay chưa thấy 14% nhỉ … :grinning:

2 Likes

em cũng làm tý đơ ghiền :smile:

3 Likes

cứ nhặt thôi bác … tầm này ko nhặt thì tầm nào nhặt . Bỏ qua các thể loại chim lợn :grinning:

2 Likes

Ngoài lề chút nhưng cũng liên quan đá, các bác nhận định con KSB thế nào, mấy nay nhiều hội nhóm chim em nó chũng nhiều

2 Likes

Các bác cứ mua từ từ nhé :joy::joy::joy: nó về 1.x không phải là không thể đâu. Đáy hay đỉnh thì chưa rõ !

2 Likes

Tây lông cũng đang múc họ F khá đấy

2 Likes

Đợt này flc, Hag có thể lên thẳng .tôi suy nghĩ thế. Vừa rồi short xuống tận 1300. Nếu muốn cơ sỡ cứ vậy Hoài thì chúng tôi shorrt cho đi bụi thì cùng đi

3 Likes

Flc nay tím, hệ sinh thái nay xanh mạnh, ổn áp bà con nhỉ

2 Likes

Vậy là hồi sinh rồi … bà con vững tin :beer:

FLC được 14%, AMD 11% cho ai bắt đáy … :laughing:

2 Likes

cứ ngày nào họ F xanh đến tím là cả bảng xanh và ngược lại :smile: :smile:
Ngược lại hò F sàn thi cả làng tắm máu

1 Likes

Nay em múc 500 cp mỗi em cho đỡ ghiền, giờ thấy tiếc

2 Likes

Mai vẫn còn cơ hội múc tiếp … tiếc gì từ từ nhặt thôi … :laughing:

Đội hổ rình mồi chưa vào nhiều … cứ bình tĩnh chờ đội hổ rình mồi vào là bung nóc

2 Likes

Vâng bác, ít ra nó như vậy mình dập dìu vô mỗi ngày ít, chứ như mấy pha vưa rồi là tắt nứng

2 Likes

Game đổi chủ này đang ngày càng lộ rõ … ae cố gắng đồng hành… FLC, Boss Ce ROS có cổ đông múc 5% Vốn; AMD, HAI ko trần mà xanh mạnh như vậy là ổn quá … chúc mừng ae

Một cá nhân gom hàng chục triệu cổ phiếu ROS, làm cổ đông lớn duy nhất của FLC Faros (vietnambiz.vn)

2 Likes

Múc mạnh :smile:

2 Likes

Em nghĩ lừa tí thôi chứ cuối tuần lại sàn :joy::joy::joy: , các bác sàn thì múc còn lại thì xem thôi !

1 Likes

Không có cơ sỡ để về 1.x; flc nó về 1x chứ không phải 1.x , khả năng này khả thi hơn.

3 Likes

Amd 1.x tôi bán hết những gì có tất tay mua đủ 1tr cổ để 10 năm … :grinning_face_with_smiling_eyes:

3 Likes

Thôi bác short nữa em bỏ nhà em đi bụi đấy! Qua muốn đi rồi, nay xanh tý cũng đỡ buồn!

3 Likes