AMD - Hành trình thoát nhóm aQ, TT trả lại giá trị thật cho em!

F0 rang không kéo lại két nồi với cái đống margin, chỉ thợ thuyền chuyên nghiệp thao tác mua bán mới thuần thục! Bông hậu có ý tốt đây, nhưng em nghĩ không phải ai cũng làm đc nhất là trong thời gian này! Thấy mấy nay bông hậu gọi tên bác, không thấy bác trả lời! :smiley:

4 Likes

Dạo này chăm sóc đá bên này thỉnh thoảng mới sang đó … nhắc bên pic đại ca xe ôm hôm qua mới rep lại thì bị mod bên đó đóng pic của đại ca xe ôm luôn… đại ca xe ôm bị mod bên đó cho vào blacklist cứ mở pic là vni đỏ lòm …. Kkk

Bông hậu vẫn ôm cổ nên mang luyện tiện thể giúp đỡ ae, gà em biết mà bông hậu khẩu xà tâm Phật mà ae mình quen bao năm rồi mà kkk… nói chung rang lạc rất hay nhưng tốn phí, chỉ nên sử dụng tỷ lệ nhỏ trên tỷ trọng cả Mg ko nên full MG … đợt rồi gà em khét vì rang rồi … :joy:

Bác xoá nick nên bông hậu ko tag được bác chứ có lẽ bông hậu nhớ nick mai mai mot niem tin nhất vì nick này ý nghĩa với Flc của bông hậu … :grinning_face_with_smiling_eyes:

4 Likes

Chuẩn bác

2 Likes

Hehe

2 Likes

Ơ, em đoán đúng ah, ít nhất cũng đúng ngay tại thời điểm này ( chưa ATC) :grin:

2 Likes

Lên thẳng

3 Likes

Một ngày mà tin vui buồn lẫn lộn đan xen :smiley:

2 Likes

Lạm phát đấy bác! Coi siết chi tiêu gia đình, dành tích sản! :grin:

4 Likes

Lúc đỏ anh em nhộn nhịp, lúc xanh vắng quá! Có khi nào rớt hết khỏi tàu rồi chăng?! Mà nay bác Huệ có ý kiến về ttck! Đúng chuyên môn bác ấy về kinh tế! Mà không thấy ai nói gì nhỉ?!

3 Likes

Em có đọc bài phát biểu của bác H trên báo
Nhưng có vẻ dân tình cũng lơ lơ, như kiểu đã chai sần vi trước đó Bộ trưởng H.Đ.P cũng phát biểu mạnh

3 Likes

Nay yên ắng thật, sự im lặng đáng sợ :smiley:

3 Likes

cp xuống, giá xăng tăng, lương ko tăng, thế thi tăng chi giảm thu, nguy quá bác ạ

3 Likes

Mấy lão cao thủ chắc đang chờ đợi gì đấy…mà thiệt sự không biết đâu mà lần, dòng tiền nóng đợt này chắc đi đâu đó không về nên năm 2021, đầu 2022 chắc có lẽ là dĩ vãng cuộc tình! Giờ cũng hy vọng trong chờ đợi, hoặc khấn cho mã mình cầm nó phí vì lý do nào đó thôi bác!!

2 Likes

Hôm nay thi trường xanh nhưng dòng tiền giao dich khá thấp, moi người đang chờ điều gi hay đã rõ bỏ TT?

2 Likes

Các bác trầm lắng quá nhể … gà em thích xanh vậy thôi đừng ce :smiley:

Tình hình đời sống có vẻ căng thẳng giá xăng tăng thế thì lạm phát nó lại phi mã … bank xác nó tăng lãi xuất cũng chẳng bao nhiêu nhưng có vẻ ae rút gửi bank hết hay sao nhể … gà em từ ngày quen lão thần theo thuyết buffet ko bao giờ giữ xiềng mặt nên bây giờ vỡ mặt …
Nhưng gà em đoán mò Thằng bank xác có tăng lãi xuất giỏi lắm lên 8% thôi ko ăn nhằm gì và lạm Phạt thì cũng ko cao đâu vì nguyên lý cân bằng covid dân làm gì có nhiều tiền mà tiêu dùng giá cả leo thang dân thắt chi tiêu bắt buộc giá cả phải cân bằng thôi … xiềng vẫn nhiều trên tt nhất là Tây lông

Nhưng vol như vậy là ổn xác nhận đáy rồi ae ta lại cùng nhau kéo pháo ra trận thôi…

2 Likes

Bác vắng nhà cả ngày hôm nay nhỉ :grin:

3 Likes

Em mải nhặt thêm mấy lon bia hôm nay ngoài đường họ vứt nhiều nên tiếc quá bác ạ … cũng đổi ra được ít đá tích sản đấy … :smiley:

3 Likes

Hôm nay tt xác nhận đáy rồi các bác nhặt được nhiều chưa ….

2 Likes

Chúc mừng bác
2 ngày kể từ khi xuất hiện tấm ảnh các bác bên H. L ngồi Vp FLC thì trên f2… Xuất hiện 2 topic chim lợn về họ F

3 Likes

:smiley:

Có chim lợn là tín hiệu mừng bác ơi! Kệ đi bác hệ aC chết thế éo nào được …

3 Likes