AMD - Hành trình thoát nhóm aQ, TT trả lại giá trị thật cho em!

Bác chủ tịch quốc hội cũng trade ck luôn nhé các cụ … bác ấy cầm mã nào vậy ae? Kkk

2 Likes

Chắc mấy mã cty ck, bác ây cung tưng la BT BTC mừ😁

2 Likes

Đợt rồi chắc cũng lỗ quá nên mới kêu đấy …

Ko biết còn nghe tin a đại gia ck nhảy lầu nữa chưa …thế mấy bác mới thấy ae ck sĩ khổ thế nào …. Ae mình như rùa cõng đá ngàn năm nó cực nhọc thế nào lái nó cho ói mật xanh đỏ …

2 Likes

:sweat_smile::sweat_smile:

1 Likes

Thị trường ck thì nên tham vừa thôi cụ, margin với vay kho thì có ngày nó cuỗm hết! Có nhiêu đầu tư bấy nhiêu! Đánh bạc mà nghĩ cửa thắng 100% thì chỉ có khát nước quá đâm ảo tưởng! Cái bác gì 500 tỏi còn 130 mà không nhảy thì Giang hồ nó cũng kiếm! Tội thật!

3 Likes

Kính gửi anh Quyết còi( úp bô)
Trước kia e và cùng rất nhiều người hay chửi a này kia, nay e nhận e đã rất sai khi nghĩ a là thằng mất dạy. Từ ngày anh đi em ăn không đúng bữa, ngủ không đúng giờ. Thị trường không một ngày nào yên ổn, hôm nào cổ phiếu nhà a xanh thì cả thị trường được xanh ké. Hôm nào xanh lơ thì họ nhà a kéo thị trường không ngóc đầu lên nổi. Thời điểm bây giờ e đã và cùng hàng bao triệu con người cũng đã biết lỗi sai của mình. Mặc dù thời gian này e không cầm 1 cổ nào họ nhà a, nhưng e và cùng rất nhiều người trong lòng muốn cổ nhà a về đỉnh cách đây vài tháng trước. E và mọi người bây giờ đang cố gắng tìm cách giải cứu a, để cho a về vs thị trường. Mong a luôn mạnh khoẻ :heart:
(Sưu Tầm của fan AQC)

3 Likes

Đúng thật bác tham chỉ chết nhưng khổ ở đời có rồi lại muốn có nhiều hơn có ai kìm chế được lòng tham hiếm lắm …. Ông đại gia ấy quả là hẩm hiu quá …. Âu cũng là số trời đã định!

Qua đó mới thấy ae mình cũng ko nên tham quá mà có cơ hội đâu để tham … lèo tèo kiếm chút cháo

3 Likes

Thế mới biết ko có aC thì tt nát hết … :smiley:

3 Likes

Kkk, công nhận tư ngày a C đi thì TT loạn cả lên nên nói cần loại những người như AC để TT trong sạch thì cũng co chút oan ức cho AC

3 Likes

Quái kiệt tam sàn, AQC bán ngay đỉnh của đỉnh mà bác Hihi! Không có anh cũng buồn, kỳ này mấy đội lái cũng nhụt chí, cứ thập thò, thập thò chả ra làm sao!!

3 Likes

Các đội lái b h như rắn ko đầu … oánh mạnh thì sợ ko oánh ngồi ngoài mãi cũng ngứa tay thôi … nhưng vẫn rình cơ hội kinh lắm gà em nghĩ vậy rồi lại oà oà ae mình tìm cơ hội theo lái kiếm sống … kkkk

Chuyện aC an bài rồi nói chung hoà kiệt thời nào cũng có … biết đâu sau aC a7 aN lại xuất hiện a hào mới … chúng ta lại chuẩn bị tinh thần chào đóng hào kiệt …thế giới luôn vận động

2 Likes

Khi nào già như Bác Đại Gia U70 này thì thích thật bác! Toàn mua đáy bán đỉnh!

2 Likes

Kkk … lão tiền bối còn súc ros giá này ae mình trả có lý do gì lái ko đi theo viết chân người khổng lồ … nhất là đá thần một penny thuộc loại tốt giá đã triết khấu tận 70% …

Gà em là cứ nhặt như nhặt lon bia chờ hào kiệt về khái thác đá em bán cho hào kiệt …

1 Likes

Giờ mà đá lên là em vui lắm lắm :joy::joy::joy: em bỏ nhíp tồ sang đây có lẽ không sai chứ ae nhíp tồ đang sml rồi. Vụ Luna không cứu vãn thì nhiều anh khóc ròng - nặng nề có khi đăng xuất khỏi trái đất :joy::joy::joy::joy:

1 Likes

Tôi cũng ko biết đá có lên hay ko ? Nhưng cứ có niềm tin hào kiệt sẽ vào khai thác là vui rồi …

Đá thần linh thiêng!

1 Likes

Khoáng sản lỗ làm sao được bác , nếu scam thì chịu. Làm ăn xanh chín thì không thể lỗ được. Đọc bên nhíp tồ đang giải trí lắm bác ạ :joy::joy::joy:

2 Likes

Tình hình bđs đang nóng lắm vì giá vlxd cát đá xi măng thép lên 40% thì liệu amd ngoài cung cấp cho Flc và các doanh nghiệp đối tác lớn có được hưởng lợi ko…

Đến như a Năng vcs năm nay cũng chia ct 40% đấy … amd hệ sinh thái tái cấu trúc lần này là minh bạch khi himlam vào ….

TT chung đang test đáy và sóng hồi 1400 liệu nước lên thuyền có lên ko?

Có thể nói đá thần là siêu cổ penny kim cương còn sót lại …

1 Likes
1 Likes

Rồi phái sinh bị gọi

1 Likes

Em có đòng đòng gom đủ rồi bác :joy::joy::joy: giờ để đó xem thôi bác ạ. Lên ko sao chứ lau sàn em lại mua vào. Cứ xác định đá là phải hold 1năm trở lên mới biết được !

1 Likes