AMD - Hành trình thoát nhóm aQ, TT trả lại giá trị thật cho em!

Vni sẽ vào pha bình ổn … những có những cổ như đá thần sẽ vẫn lên từ từ trong nghi ngờ …

Hệ sinh thái đang được hổ rình mồi rất nhiều bởi game thâu tóm và tình hình trước đhcd

1 Likes

Nhíp tồ đang loạn, em nghĩ sẽ có lượng ndt quay sang chứng :rofl::rofl::rofl: giờ ae nhíp đang hoảng lắm rồi. Ae quay sang chứng lại vui đó !

2 Likes

Coin ae chắc cũng đau tim thủng hết rồi … xiềng lại chảy sang ck thôi :grinning_face_with_smiling_eyes:

Ck đang hồi ngắn hạn rồi …

2 Likes

Đúng thế bác. Tôi cũng mong bình ổn , tránh Long short quá đà. Cái gì cũng có gia của nó, rác có gia của rác, hst flc có gia của hst flc, ai chê cứ chê, nhưng thử hỏi có vài chục ngàn tỏi có tạo dựng được một hệ sinh thái như thế không? Chắc chắn là không thể, dù các ông cứ chê là rác này rác nọ. Về 6 thôi các ông nhỏ lẽ cũng đã gom rồi , chứ đừng mơ về dưới nữa. Flc và hst đợt này tăng bình ổn. Quan điểm của tôi là thế.

2 Likes

Mới đầu em tính out hết nhưng nghĩ lại để lại lãi chơi còn vốn mang vô chứng :joy::joy::joy: và giờ thì vẫn lành chưa toang, hehe

2 Likes
3 Likes

Cái này đọc vui chơi

3 Likes
3 Likes

Cty ck ăn dày quá, lời lỗ, cắt lỗ cũng thu phí
Ăn lun cả tất chứ ko phải dày :grinning::grinning::grinning:

3 Likes

Mấy ông chim lợn cổ aC chứ miệng chê tay múc đấy bác … đời nó thế toàn bọn bịp bợm với gà em chẳng chê cổ nào là rác hay kim cương đối với gà em cổ sinh lời là cổ tốt …

Flc hay vài ngàn cty trên sàn mỗi cty lên sàn là câu chuyện riêng nội tại điều có cái tốt xấu … ko ngẫu nhiên được phê duyệt lên sàn ck …. Tuy nói là chợ theo dân ck ae hay gọi nhưng cái chợ này là hàng cao cấp đấy chứ

Flc đơn giản là phong cách đường giá nó trên sàn là vậy thôi … và những năm còn aQ giá nó luôn chạy như vậy bởi aQ thích vậy nó cũng giúp cho khối ng giàu lên từ cổ aQ … còn ai múc sai vị thế chết chửi Âu cũng là số ông đó ko có duyên… nên đừng chửi aQ

Nội tại Flc mà đem so sánh theo FA thì khối ông trên sàn ck chỉ hít khói … ai ai cũng chửi nhưng thấy tiền sáng mắt thì chửi ccc ấy …

Gà em nói thẳng luôn gà em ko chửi cổ … có chăng chửi mình ngu chưa đủ hiểu biết kinh nghiệm để ra vào có vị thế tốt … vậy thôi

Còn cái giá thì đúng là như vậy thằng nào tham lam muốn gỡ nhà mình về làm toilet nhà nó thì nó chết đó là nhân quả rõ ràng là như vậy … ko khen chê phiến diện mà khách quan

3 Likes

Vì những vấn đề như vậy cho nên tôi cũng có lời khuyên chân thành cho các bạn nào mới và cho những ai cần nghe là hãy đầu tư khi có nguồn tiền thật nhàn rỗi và mua , để đó, quên đi. Thì khả năng sinh lời là hiện hữu.

3 Likes

Từ điển của em cũng ko có khái niệm " cp rác", giá thấp, cao, penny… hay gi gi đi nưa thi cũng la cp, mà là cp là tiền
Cứ chê nào là cp rác, giá trà đá nhưng nó có tăng có giảm dù ít dù nhiều, nuôi lâu thi có ăn, lướt sóng T3 cũng kiếm dc vài trăm đồng đến 1000đ/ cp , vây thi rác gì và sao lại la rác, khối kẻ chê rác mà " cào rác" để kiếm lời
Ăn chưa khô miệng đã quay sang chửi cp rác rến
Nghĩ mà chán sự đời

3 Likes

Toàn cái bọn bẩm bựa ấy mà … đời dạo này nó vậy đấy bác nó có xiềng là nó lên mặt dạy đời ng khác ngay … mấy thằng ngáo ck ấy mà …chấp làm gì :grinning_face_with_smiling_eyes:

2 Likes

Kaka, bác nói chuẩn, thiếu gi người giàu lên nhờ theo chân AQ, ko phải vi đang ôm họ F mà mình bênh nhưng khi ăn cp của Chúa Trịnh tiền tỷ thì ca ngợi tận mây xanh, đến lúc sập thi quay sang chửi
Đã mua cp thi coi như đồng hành cung DN, có ăn có mất, chứ AC co kề dao bắt mua đâu
:grinning:

3 Likes

Khái niệm rác hình thành do 2 nguyên nhân chính:

1. Ăn xong quay sang chửi là rác này rác nọ, sau đó liếm.

2. Mua theo sự xúi giục, kích động mà không có tư duy lập trường của mình, để rồi thua lỗ, quay sang chửi là cổ rác là đánh bạc.

3 Likes

Hèn quá bác hỉ, chê rác nhưng bới rác ăn, rồi chê cp như Sh.i.t, rồi lại quay lại liếm😀

3 Likes

Trong cuộc sống hàng ngày cũng vậy chứ có khác gì lĩnh vực chứng khoán không đâu bác. Ví dụ bác mua xe mới sẽ có khối người chê chẳng hạn như : bác mua xe này làm gì, bỏ thêm tí tiền nữa mua chiếc kia ngon hơn, hoặc giờ ai chạy hãng xe này… thông thường không có hay chê.

3 Likes

Kakaka, ngộ vậy đó
Mua xe, xây nhà… la cứ kiểu đó, nào là nhà sao làm vây chi, xe thi chê nào là thùng tôn di động ( vios)…
Miễn sao minh cảm thấy vui và hơp vs mình là dc
Bởi vốn dĩ mình sinh ra đâu phải để làm hài lòng tất cả mọi người

3 Likes

https://vietnambiz.vn/nong-duoc-hai-cong-bo-lai-bao-cao-tai-chinh-tu-lo-15-ty-bien-thanh-lo-6725-ty-202251118747756.htm,tin này có ảnh hưởng đến AMD k vậy các bác.

3 Likes

Em truy cập vào link của bác gửi và kết quả hiện ra đây
thế thì bác nghĩ sao về bài báo? :grin:

3 Likes