AMD - Người đẹp và con quái vật, bắt đầu hành trình mới

Chắc anh em cầm AMD cũng phải làm kiểu tập hợp ủy quyền đại biểu đi dự đại hội cổ đông cái nhỉ

1 Likes

QC chơi quả mất dạy quá… Múa bên trăng thì chạy sao dc :joy::joy::joy: Câu chuyện cũng qua rồi… Ai chán nản cũng out rồi… Bg là cơ hội mà…:candy::candy::candy:

A Năng mà chịu mua luôn,thì Amd go to the moon bác hỉ.

Cùng hội cùng thuyền ngày nào cũng phải trích 5-600k để múc 100 cổ giá sàn. Rồi năm nay em nó sẽ đền đáp lại.

1 Likes

Mai họ aC ce cái nhé bà con …. :grinning_face_with_smiling_eyes:
Lâu nay hệ aN làm loạn vậy đủ rồi …

AC đánh theo DJ …. Vni mai lại giết short

1 Likes

AMD mà chạy thì các bác thúc con VCS chạy theo dùm em với nhé

:point_right:Mua VCS rồi bỏ két sắt

2 Likes

Của a Năng cũng khủng Long bạo chúa kéo amd bằng vcs đã rồi sẽ kéo tiếp vcs … kkk

Gói 350.000 tỏi sẽ ngấm hết …

1 Likes

được thế thì cả làng đều vui bác ạ :joy:

2 Likes

Từ từ cháu nào cũng có phần ấy mà … :grinning_face_with_smiling_eyes:

Nói về so sánh amd với vcs thì cũng 50-50 thôi chẳng qua aC đang khó khăn nên amd phải nhường cơm xẻ áo thôi … qua khỏi đợt này amd sẽ như hut thậm chí hơn … bác thấy gab của aC chưa … :grinning_face_with_smiling_eyes:

Vì yêu aC quá nên hy sinh thôi … kkk

Hihi

Kệ bác ơi…hihi

Hst FLC khởi nghĩa rồi…AMD, RoS làm tiên phong

bác có vẻ chơi toàn hàng của aQ nhỉ, hàng lên lên xuống xuống nhưng vẫn nhiều người yêu, aQ không thể mãi mãi làm nhà đầu tư thất vọng được.

1 Likes

Chú ý hàng a.C nhé các bác hàng đầu cơ bắt đầu đi vào đường đua …

1 Likes

Danh mục của tôi cũng đa dạng lắm bác ạ.
Ko phân biệt, yêu ghét cổ phiếu nào (dù có ghét thằng lãnh đạo). Nghĩ có thể ăn đc là vào thôi…kakaka

ăn 11 cây sàn nên cũng đau lòng chút bác ạ, bung 50%, mà vẫn yêu em nó. Từ từ rồi sẽ đc ăn :smiley: , làm sao để cổ đông tin em nó ngon ít lướt lát đi thì về lại mệnh nhanh thôi. Mà hàng aQ thì siêu đầu cơ rồi, nên đầu tư chắc phải đi theo 5-10 năm.

1 Likes

Cục 700k 7.0 cá mập cắn phát đứt luôn … đúng là thịt ngon cá mập nó rất thính … kkk

Tây ăn được 1 đoạn bắt đầu xả, hàng đấy toàn hàng của Tây lông thôi bác. Cứ xanh xanh thôi tím các anh lại bâu nhâu vào nhiều.