AMD - nơi phồn hoa thịnh vượng bắt đầu của các tinh hoa

Với hy vọng mang lại thịnh vượng cho ngôi nhà mới của amd … gà em lập pic mới này đem niềm hy vọng đó thổi hồn vào đá

• Vốn hoá 164trx3680=600 tỏi
    4 mỏ đá 9,1m3 đá x 400k/m3 = 3.640 tỏi gấp 6 lần vốn hoá …. Tiền thặng dư lũy kế 200 tỏi
  • thiên thời ủng hộ, xây dựng đầu tư công được thiên triều ủng hộ …
    Nghĩ thôi cũng ko cần nói nhiều chỉ chờ đợi thời thịnh vượng đến thôi …
4 Likes

Ngôi nhà của sự thịnh vượng

2 Likes

Các anh Tây lại bắt đầu quay xe múc lại …

1 Likes

Dạ e ạ bác chủ. Mừng nhà mới của bác :office:

3 Likes

Thông tin chung về Lịch âm hôm nay 29/5:

Dương lịch là: Ngày 29 tháng 5 năm 2022 (Chủ Nhật)

Âm lịch là: Ngày 29 tháng 4 năm 2022 - Tức Là Ngày Nhâm Ngọ, tháng Ất Tị, năm Nhâm Dần

Nhằm ngày: Thanh Long Hoàng Đạo

Giờ hoàng đạo: Tý (23h-1h), Sửu (1h-3h), Mão (5h-7h), Ngọ (11h-13h), Thân (15h-17h), Dậu (17h-19h)

Giờ hắc đạo: Dần (3h-5h), Thìn (7h-9h), Tỵ (9h-11h), Mùi (13h-15h), Tuất (19h-21h), Hợi (21h-23h)

Tiết Khí: Tiểu mãn

Tuổi xung - hợp:

Tuổi hợp ngày: Lục hợp: Mùi. Tam hợp: Dần, Tuất

Tuổi xung ngày: Bính Thìn, Bính Tuất, Giáp Tý, Canh Tý

Tuổi xung tháng: Tân Tị, Tân Hợi, Quý Hợi

Xem Ngày Giờ Tốt Xấu Hôm Nay Âm Lịch Ngày 29/5/2022:

GIỜ XUẤT HÀNH - LÝ THUẦN PHONG: Giờ xuất hành hôm nay lịch âm ngày 29/5/2022

Giờ Tý (23h-01h): Là giờ Tốc hỷ. Niềm vui sắp tới. Cầu tài đi hướng Nam. Xuất hành được bình yên. Quãng thời gian đầu giờ tốt hơn cuối giờ.

Giờ Sửu (01h-03h): Là giờ Lưu niên. Mọi sự mưu cầu khó thành. Đề phòng thị phi, miệng tiếng. Việc liên quan tới giấy tờ, chính quyền, luật pháp nên từ từ, thư thả.

Giờ Dần (03h-05h): Là giờ Xích khẩu. Dễ xảy ra việc xung đột bất hòa hay cãi vã. Người đi nên hoãn lại.

Giờ Mão (05h-07h): Là giờ Tiểu các. Xuất hành gặp nhiều may mắn. Khai trương, buôn bán, giao dịch có lời. Công việc trôi chảy tốt đẹp, vạn sự hòa hợp.

Giờ Thìn (07h-09h): Là giờ Tuyệt lộ. Cầu tài không có lợi, ra đi hay gặp trắc trở, gặp ma quỷ phải cúng lễ mới qua.

Giờ Tỵ (09h-11h): Là giờ Đại an. Cầu tài đi hướng Tây, Nam. Xuất hành được bình yên. Làm việc gì cũng hanh thông.

Giờ Ngọ (11h-13h): Là giờ Tốc hỷ. Niềm vui sắp tới. Cầu tài đi hướng Nam. Xuất hành được bình yên. Quãng thời gian đầu giờ tốt hơn cuối giờ.

Giờ Mùi (13h-15h): Là giờ Lưu niên. Mọi sự mưu cầu khó thành. Đề phòng thị phi, miệng tiếng. Việc liên quan tới giấy tờ, chính quyền, luật pháp nên từ từ, thư thả.

Giờ Thân (15h-17h): Là giờ Xích khẩu. Dễ xảy ra việc xung đột bất hòa hay cãi vã. Người đi nên hoãn lại.

Giờ Dậu (17h-19h): Là giờ Tiểu các. Xuất hành gặp nhiều may mắn. Khai trương, buôn bán, giao dịch có lời. Công việc trôi chảy tốt đẹp, vạn sự hòa hợp.

Giờ Tuất (19h-21h): Là giờ Tuyệt lộ. Cầu tài không có lợi, ra đi hay gặp trắc trở, gặp ma quỷ phải cúng lễ mới qua.

Giờ Hợi (21h-23h): Là giờ Đại an. Cầu tài đi hướng Tây, Nam. Xuất hành được bình yên. Làm việc gì cũng được hanh thông.

2 Likes

Giá các loại đá trang trí nội thất tính bằng triệu/m2 …

2 Likes

Hôm nay khai pic ngày tốt, ngày thanh long hoàng đạo, vào khung giờ 21! Chúc anh em đá mọi sự hanh thông trong công việc đầu tư! Chúc đá thần kể từ hôm nay sẽ bắt đầu hoá kim cương!

3 Likes

Vậy là pic vào giờ an lành đại phát đại Lộc …ngon rồi nhỉ đúng ko bác Lộc … :grinning_face_with_smiling_eyes:

2 Likes

Mấy bài báo này chắc các bác cũng đọc rôi, em cóp lại thôi nhé :grinning:

2 Likes

Phúc tại tâm, Lộc tại thiên! Số trời định mở pic mới ngày giờ này thì “vận tới cản không nổi” thôi bác chủ!

2 Likes

Bên kia vừa dự đoán vni mai +40p cho ngàn hoa đua nở :blush:

3 Likes

Luôn đồng hành cùng đá thần chỉ mỗi bác là kiên trì và bền Bỉ nhất … đúng là tinh thần của đá :blush:

3 Likes

Số trời đã định khó cưỡng lắm … đúng là trời xui mở pic … :grinning_face_with_smiling_eyes:

2 Likes

Em ko mong cô bé AMD trần truồng trước mặt em rồi hôm sau ốm nằm liệt sàn, chỉ mong em khỏe mạnh, phát triển bình thường, luôn xanh tươi nhự mạ non mỗi ngày là em happy rôi

1 Likes

Chuẩn luôn em mỗi lần cởi ra là làm ta mệt … :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

Em nó còn trong trắng, non nớt quá, cởi ra trúng gió :grinning:

1 Likes

Vâng em cũng có 400k amd góp vui ạ kẹp nát bi giá 7.2 ạ

3 Likes

Tôi cũng đến nhà máy núi Loáng rồi, thấy đang hoạt động đá tấm lớn đầy kho. Nói chung trong HST nhà AQ thì thấy AMD là doanh nghiệp có tài sản thật, còn sản xuất và đương nhiên nếu không bị rút ruột như trước đây thì có lợi nhuận cũng khủng đó các bác nhé.

3 Likes

Ngành đá nội thất đang phát triển phi mã nhờ bất động sản phát triển triển vọng ngành còn tiềm năng lớn …

Riêng 04 mỏ đá 9,1 tr m3 quy ra m2 đá thành phẩm 910 000 m2 x 2tr/m2 x 80% = 14,5 k tỏi rồi ….

AMD là hoạt động sản xuất căn bản ăn nên làm ra nhất chỉ hy vọng em nó ko bị vạ lây bởi cái tiếng …

2 Likes

Chúc mừng bác rồi em nó cũng về đúng giá trị để cổ đông cùng Hân hoan … :grinning_face_with_smiling_eyes:

3 Likes