AMD - Vua Đá Thanh Hoá - khi nào a.Q Trả lại ngôi cho AMD nhỉ?

Thông tin từ phiên họp thứ 54 của Ủy ban Thường vụ Quốc hội cho biết Ngày 2/4/2021 : chức danh Chủ T.ịch Nước được công bố Chúc mừng Ông Nguyễn Xuân Phúc sẽ làm tân CTN :drm4 Ngày 5/4 Quốc hội Quốc hội bầu Thủ tướng Chính Phủ, Chủ Tịch QH… p/s: 2 nhân vật quan trọng thuộc 2 tỉnh Thanh Hóa và Nghệ An.

Các Tập đoàn lớn tìm hiểu + đầu tư vào Thanh Hóa __ Samsung sẽ hỗ trợ Thanh Hóa thu hút đầu tư ___ CTCP Đầu tư và Quản lý tài sản Á Châu (Ashico) và các đối tác về Dự án đầu tư Trung tâm Logistics Bắc Trung Bộ và xây dựng hạ tầng Khu công nghiệp số 6 tại Khu Kinh tế Nghi Sơn. ___ Tập đoàn Foxconn đầu tư vào tỉnh này ___ Công Ty TNHH AEON Việt Nam đã ký kết bản ghi nhớ về việc thực hiện đầu tư Dự án trung tâm thương mại Aeon Mall . ___ Công ty WHA Industrial Development PLC (Thái Lan) về đầu tư hạ tầng các khu công nghiệp trên địa bàn tỉnh. ____ Sun Group , đầu tư Quần thể khu du lịch nghỉ dưỡng sinh thái kết hợp các dịch vụ vui chơi, giải trí cao cấp Bến En, huyện Như Thanh.

Thanh Hóa có TT mới , có Khu công nghiệp và cảng biển Nghi Sơn , sân bay Thọ Xuân , Bãi Biển , Vườn Quốc Gia , Cao tốc sắp thông NINH BÌNH - THANH HÓA , Có FOXCOM VÀ SAMSUNG hứa sẽ về … Chưa bao giờ Thanh Hoá “ nổi” như lúc nay

Sắp tới nhu cầu đá rất cao …cần vượt cung …đá AMD hưởng lợi thật sự

Các penny giờ lên một mặt bẳng giá mới hết rồi…

AMD đang gặp “ thiên thời” mà các bác cứ lướt lát ăn line…chán ghê! Hihi

Con này tốt thế mà như kiểu bị hắt hủi bác nhỉ :rofl:

1 Likes

Hihi…

1 Likes

AMD thiên thời địa lợi nhân hoà

1 Likes

Giá thì đang trong nhóm penny bèo nhất nhì sàn…phi lý quá ! Hihi

1 Likes

Bác @nhadautu2020 ơi ! Bác lên tàu AMD chung tí cho vui …có chìm thì cùng chìm như Titanic…hihi

1 Likes

Mình kỳ vọng AMD sẽ lọt vào nhóm Gamestop vĩ em đang hội đủ yếu tố cần thiết cho một gamestop nhé

1 Likes

Hiện tại AMD đang tích luỹ giá đáy , thị giá thuộc nhóm bọt bèo nhất thị trường thì mình dự luôn lúc này

1 Likes

Chứ để sau này em phi gió ngựa thì …không cõn là dự đoán nữa ! Hihi

1 Likes

like nhưng ko múc,kaka

1 Likes

Vậy thì hai ta chia tay nhau từ đây nhé…nhớ nhé …hic hic

1 Likes
1 Likes

Bà con giờ bắt đầu truy tìm cp Thanh Hoá

1 Likes

AMD giờ ít ai mua nhỉ …có chăng các bác lướt sóng ăn line mà thôi! Hihi

1 Likes