AMD - Vua Đá Thanh Hoá - khi nào a.Q Trả lại ngôi cho AMD nhỉ?

Sẽ có 2 trường hợp xảy ra : 1 là phiên hôm nay tăng tối thiếu 3.4 để t2 tăng trần 6.8% tức là 3.63 vượt đỉnh ngắn hạn.trường hợp 2 sẽ lình xình dưới 3.4 vậy t2 chưa thể tăng mạnh sẽ tích lũy tiếp.tuy nhiên có khả năng cao trường hợp 1 xảy ra 70%

1 Likes

AMD tích luỹ hơn 1 năm trong khi các cp khác x3, x5, x10
Giờ thiên thời AMD đang đến, đừng nên suy đoán t+ bác ơi

Bác có thấy tín hiệu BĐ rằng các anh lái đang gom cực lực đến giai đoạn cuối rồi không nhỉ? Hihi

1 Likes

Trong hst nhà a.Q, chỉ có em này 1000% thuần Thanh Hoá và tài sản 4 mỏ đá ngon lành

cái này thì em biết bác à chart không biết nói dối :joy: :joy: :joy: :joy:

1 Likes

Cách đây không lâu mình khuyến nghị mua FLC giá tầm 4,2 …bị bà con cười chê quá trời,hihi

1 Likes

Giờ khuyến nghị mua AMD giá đáy …cũng ít ai thèm ngó…có vài bác đi ngang và mắng mình…hihi

1 Likes

Mĩnh giờ vẫn hold Flc một ít chờ bamboo lên sàn

1 Likes

Vua đá Thanh Hoá mà a.Q để giá bèo nhất thiên hạ…kỳ lạ a.Q quá !

1 Likes

Có lẽ a.Q giờ đang dồn lực cho FLC nhỉ?

1 Likes

Chart đẹp …nhưng chắc các bác t+ lướt line em này
Kỳ vọng sắp tới a.Q cho em phi tầm 20-30 cây ce cho xứng với ngôi vua đá xử Thanh ! Hihi

2 Likes

Nặng mông quá bác à :laughing::laughing::laughing:

Các anh lớn vẫn đang cố gom đoạn 3.x
Giá quá bèo mà bác

Đang khúc nhạy cảm.thoải mái đi bác.giá này cũng vẫn rẻ mà

1 Likes

https://vietstock.vn/2021/01/amd-bao-cao-tien-do-su-dung-von-thu-duoc-tu-dot-chao-ban-chung-khoan-ra-cong-chung-739-820244.htm

Theo thông báo này …thì AMD giá bèo cũng phải 1x …vì A.Q bảo “ tôi PHT giá 10k để đầu tư cho AMD “ …thì seo em AMD lại giá dưới 10k . Hihi

1 Likes

Khi đến đúng thời điểm “ lên ngôi vua đá xứ Thanh” … kỳ vọng em sẽ phi đẹp lung linh …hihi

Hiện AMD up nhưng đang theo hiệu ứng chung của nhóm nhà a.Q bác @nhadautu2020 nhỉ !

1 Likes

Mình vẫn kỳ vọng và đang chờ ngày em AMD đơn thân độc mã phi đẹp lung linh bất chấp tất cả …để lên ngôi vua! Hihi

1 Likes

chỉ biết chúc mừng thôi bác :heart_eyes:
bác đã trở thành kỳ cựu rồi, sát trần, tý trần cũng nên…
kaka

1 Likes

3.68 và 3.69 số đẹp bác ơi …bác đại gia nên giúp mình cho em kết số đẹp hôm nay đi …mình gà tre, dân amateur thôi …hihi

1 Likes