AVHs

Anh đây anh đây qua bị fulham bón hành nay mu thua cũng đỡ buồn z😉

6 Likes

Ngon zồi
Mốt kèo mu vs liv Gà với kỹ sư bắt cho to nhá :laughing::laughing::laughing:

5 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

5 Likes

Trái bóng tròn ếu bít đc đâu,nói gì thì nói mu cũng toàn thằng hay ấy chớ… Có cái lụt tùe phòng thay đồ rồi

7 Likes

Nói chung có thịnh ắt có suy. Fan 1 đội bóng thì cũng như fan 1 idol nào vậy. Lúc mình vào fanclub thì mình đến vì cái gì? Vì HLV, vì cầu thủ nào? Vì tinh thần hay cách đá của 1 đội bóng thì khi những cái mang mình đến đó nó khác biệt hay thay đổi thì lẽ đương nhiên mình sẽ thất vọng và buồn thôi. Nhưng cứ coi, cứ thả cảm xúc của mình hưng phấn, ức chế, buồn hay vui lúc đó để relax thôi em. Suy lúc này thì cũng sẽ có lúc thịnh lại thôi à :wink:

6 Likes

E bit mỗi troll football. Trên đó tụi nó troll ác vl. Lắm lúc mình thắng thì vui, chớ mình bị ngta troll cũng nhột vãi nhái đó anh.
@Ks.Langthang hqa liver thua à :rofl::rofl::rofl:. Hên quá

5 Likes

:). Cũng k cần thịnh kiểu vô địch hay gì đâu c, chỉ cần vô trận đá hết mìn cống hiến xem cho nó sướng mắt còn khó nữa là

5 Likes

Tiền vệ mỏng quớ què chân ốm đau hết r,hè này ko xách đc tve nào về… choán

6 Likes

Kèo mu liver. Ai thắng đc bún cọt của @win-win nha anh @Ks.Langthang :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

6 Likes

Của chú tất. Anh thua,có bêde cũng phải bđ cho xứng đáng,chym bé bê đê nó cũng chê

8 Likes

Trái bóng tròn lăn lăn
Mang cảm xúc lăn tăn
Mặt cỏ vẫn xanh xanh
Tim vẫn đập phanh phanh
:)))))))))))))))))))))))))

8 Likes

Đuỵt
hình ảnh

8 Likes

Đuỵt =]]]]] có cả thơ nữa :rofl::rofl::rofl:

6 Likes

Thơ xàm :))))))))))))

7 Likes

Em vẫn thấy tanh tanh
Canh mai nổ oành oành
Thành ra xanh hay tím
Bím chìm hay nổi đơi a
(Nối vần thôi nha)

4 Likes

8 Likes

Hế nhô cả nhà,đi thả tim dạo,đi coi tiến sỹ giấy oánh lộn,đi nhìn sóng năm nớn để chờ a Đạo hàn nâm mà sao ko thấy gì vậy ae

8 Likes

Mu thua nên bác Đạo vào hang ròi

10 Likes

@An_Danh dậy đi đé

10 Likes

nhiều người chờ đé chung kìa @An_Danh

11 Likes